Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By ngKhi
#916627 Bạn ơi.. vừa rồi mình nhờ bạn tạo acc aol dianguc38 í ...kh hiểu sa nó kh vô được nữa . bạn có thể xem lại hộ mình kh ... phiền bạn quá ... bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo kh .. chứ làm phiền bạn nhiều quá ... nick gmail cũ nhé
By tctuvan
ngKhi đã viết:Bạn ơi.. vừa rồi mình nhờ bạn tạo acc aol dianguc38 í ...kh hiểu sa nó kh vô được nữa . bạn có thể xem lại hộ mình kh ... phiền bạn quá ... bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo kh .. chứ làm phiền bạn nhiều quá ... nick gmail cũ nhé

Sao lại thế được? Lần trước đã đăng nhập được rồi mà, hay bạn làm gì nên nó khóa tài khoản?
Dùng cẩn thận chứ bạn, vừa làm cái mới cho bạn:
dianguc383 pass: là cái gmail của bạn nhưng bỏ "@gmail.com" đi nhé
By tctuvan
ngKhi đã viết:ừm . tks nhé ... thằng e bữa nó mượn nó bảo cái gì mà dùng cho keylog í ... nghi vụ đó quá ...mà có thể bày tui cách tạo kh ?

Nó cấm IP từ một số nước trong đó có VN, nên ở VN không đăng ký được. Mình đang ở nước ngoài nên đăng ký bình thường.

Cái vụ keylog đó không ăn thua đâu, trừ khi máy tính của victim không có diệt virus thì may ra.
By tctuvan
#918050 Chúc các bạn năm mới tràn đầy sức khỏe, hạnh phúc.
Đã gửi thông tin cho các bạn qua hòm tin nhắn. các bạn đọc kỹ nhé
By anhlatuan2015
#920127 tài khoản của em vừa tạo xog hôm qua bây giờ vào account đăng nhập thì như thế này làm sao đây a ... xin a giúp e với
tk : anhlatuan2015 á
We are not able to reset your password right now.

If you need Giúp now, you can call customer service at 1-855-622-4946 Monday through Friday from 8:00 a.m. to 1:00 a.m. (ET), and Saturday & Sunday from 8:00 a.m. to 10:00 p.m. (ET).

To Giúp you through the recovery process more quickly, we have generated a unique verification code for you. Please copy it down in case you are asked to provide it to your representative: 529928
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online