dangvancao

Hiện tại em cần Reg acc hàng loạt nhận thưởng nhưng cứ Reg được mấy acc là từ sau những acc còn lại không nhận được thưởng nữa.

Cho nên em hỏi các bác, có cách nào để địa chỉ ip thay đổi liên tục, không bị phát hiện, ( cách reset modem thì em biết rồi, nhưng không tiện lắm)

Có phần mềm nào có thể trợ giúp tốt cho trường hợp này không ạ?

Và cho em hỏi Dcom thì địa chỉ ip có động không?, khi tắt bật lại IP có đổi không?

Em chưa sài Dcom nên không rõ, và giờ cũng chưa có.

Giúp em với !!! thanks các bác

Jayronn

E cũng xin lỗi bác chủ, nick e chưa tạo chủ đề được. Bác nào quen ai hack giúp em vụ này với ah :

Chẳng là em có đăng tin lên trang web banchungcusaigon.com .

Link :

Hiện nay Sếp bên em bắt em phải sửa thông tin hay xóa tin rao vặt kia đi. Mà em đăng tin lúc đó không cần đăng ký nick. Bây giờ em không thể sửa tin đó được, em tìm mãi Admin trang web đó mà không được. Sếp em bảo không sửa dc là cho em nghỉ việc . Bạn nào giúp em với.

Làm thế nào để xóa hay sửa tin đó cũng được ah, bạn nào mà hack dc thì giúp e với. Em xin cà thẻm điện thoại hậu tạ ah. Thẻ 500k cũng dc ah Năn nỉ các bạn , huhu định SEO trang web hả bác?? mình có thấy rao vặt hay gì đâu?/
Hiện tại em cần Reg acc hàng loạt nhận thưởng nhưng cứ Reg được mấy acc là từ sau những acc còn lại không nhận được thưởng nữa.

Cho nên em hỏi các bác, có cách nào để địa chỉ ip thay đổi liên tục, không bị phát hiện, ( cách reset modem thì em biết rồi, nhưng không tiện lắm)

Có phần mềm nào có thể trợ giúp tốt cho trường hợp này không ạ?

Và cho em hỏi Dcom thì địa chỉ ip có động không?, khi tắt bật lại IP có đổi không?

Em chưa sài Dcom nên không rõ, và giờ cũng chưa có.

Giúp em với !!! thanks các bạn bác dùng phần mềm ẩn IP thử đi

lephuong_rong

E mà Seo e làm con cún bác ơi, bác có cách nào kg giúp e với. Bác vô google search 0909730800 là ra cái bài ngay ah , e cần xóa bài đó :'( bác chụp cái hình mình xem sao đi

dangtienvu1986

E cũng xin lỗi bác chủ, nick e chưa tạo chủ đề được. Bác nào quen ai hack giúp em vụ này với ah :

Link :

Hiện nay Sếp bên em bắt em phải sửa thông tin hay xóa tin rao vặt kia đi. Mà em đăng tin lúc đó không cần đăng ký nick. Bây giờ em không thể sửa tin đó được, em tìm mãi Admin trang web đó mà không được. Sếp em bảo không sửa dc là cho em nghỉ việc . Bạn nào giúp em với.

Làm thế nào để xóa hay sửa tin đó cũng được ah, bạn nào mà hack dc thì giúp e với. Em xin cà thẻm điện thoại hậu tạ ah. Thẻ 500k cũng dc ah Năn nỉ các bạn , huhu kêu bác hacker nào đó vô máy chủ mà xoá.....

xoá xong kêu nó đánh xập trang đó lun....ok...đã mất...

nguyen_ngoc777

Bạn có thể chỉ rõ cho mình dc kg, mình kg rành CNTT lắm. Mình thực sự cần lắm luôn ý nó là dạng fake ip đó bạn

bạn xem video

ngan25h

Ah, bác nhầm em với chủ thớt rồi , hixx, e cần hack web cơ ah

Link :

Làm thế nào để xóa hay sửa tin đó cũng được ah, bạn nào mà hack dc thì giúp e với. Em xin cà thẻm điện thoại hậu tạ ah. Thẻ 500k cũng dc ah Năn nỉ các bạn , huhu nó là link này mới đúng chứ nhỉ ?? :

Các chủ đề có liên quan khác