Máy thằng bạn mình, mới cài lại win, đang duyệt web bình thường tự nhiên tất cả những thứ liên quan đến google đều không truy cập được! Từ Tìm kiếm đến Dịch đến cả Youtube đều : This webpage is not available Dùng IE lại vào bình thường

Có bác nào biết cách khắc phục không

Hay nhỉ thằng cha (Google) lại đi chặn con đẻ của mình (Chrome) à, người ta bảo hổ dữ còn không ăn thịt con cơ mà.

p/s: Bảo bạn của bạn thử clear hêt cache với cookie của chrome đi xem có được không.

Restart lại máy lại thì ok! Nhưng được một thời gian lại bị lại :eek:ắt đơ heo:

Mềnh đã gỡ ra cài lại > Ok! Nhưng mà không biết được lâu không nữa ==

Căn bản thấy bệnh lạ, lên hỏi các bạn đã từng dính cái vụ này chưa? Giả sử nó lỗi kiểu j còn nói! Đây lại chỉ lỗi các dịch vụ của Google mà lại trên GoogleChrome

hoangluan1966

Xem lại m không thì cài lại windows r hẵng hỏi -_- Bác có thể không khuyên cài lại windows có được không

messy_smart

Xem lại m không thì cài lại windows r hẵng hỏi -_- Hơi chút lại bảo cài lại win, thà bạn đừng có nói gì thì hay hơn đó

Armstrang

Restart lại máy lại thì ok! Nhưng được một thời gian lại bị lại :eek:ắt đơ heo:

Mềnh đã gỡ ra cài lại > Ok! Nhưng mà không biết được lâu không nữa ==

Căn bản thấy bệnh lạ, lên hỏi các bạn đã từng dính cái vụ này chưa? Giả sử nó lỗi kiểu j còn nói! Đây lại chỉ lỗi các dịch vụ của Google mà lại trên GoogleChrome Máy bạn có cài phần mềm nào đó kiểu như giám sát, hay kiểm tra hoạt động mạng không?

Dạo trước mình cũng có vài hôm bị kiểu Chrome mà vào google bị báo Không thể tải trang web.

Sau đó mình kiểm tra thì mới phát hiện ra là do cái anti-virus là Kaspersky Internet Security mình để ở chế độ quản lý người dùng và đặt tường lửa giới hạn mức độ cao chrome.

Nếu không phải nữa thì bạn lót cái dép xuống ngồi đợi các pro thôi

Các chủ đề có liên quan khác