sáng nay mình nộp thẻ 100k của viettel(đang có KM 50%) khi kiểm tra bằng *102# thì thấy tn về báo là:

"KM 25000d, sd trước 05/12/2014.KM nội mạng =25000d, sd trước 05/12/2014"

có ai giống mình không?

snow_black_hp

sáng nay mình nộp thẻ 100k của viettel(đang có KM 50%) khi kiểm tra bằng *102# thì thấy tn về báo là:

"KM 2500d, sd trước 05/12/2014.KM nội mạng =2500d, sd trước 05/12/2014"

có ai giống mình không? Ai cũng giống, mới thay đổi. không biết à.

zic_sitinh

Mới thay đổi hồi đầu tháng trước thì phả, quavina mobi đi bạn.Đang xài sim rác Viettel để nhắn tin càng ngày càng nản với cái mạng viettel, chắc bỏ quá

nangmoi786

"KM 2500d, sd trước 05/12/2014.KM nội mạng =2500d, sd trước 05/12/2014"

có ai giống mình không? KM này có từ lâu rồi mà bác, bây giờ bác mới biết ah.

yuumi_yuumiko

cái này có từ 2 hay 3 tháng trước rồi. vì càng ngày càng cùi bắp trước kia là không cho duyệt web..vv

vananh_0nljne

KM này có từ lâu rồi mà bác, bây giờ bác mới biết ah. lâu rồi có nạp đâu mà biết bác, có lẻ củng 1 tháng trở lại chứ mấy, làm gì có 2,3 tháng. vì trước kia nạp thấy vẫn km bình thường mà

giờ mới biết..chưa nạp chưa biết..riết nản Vt luôn Nạp 50k chưa đến 3 ngày đã hết, chẳng lo đến hết hạn tài khoản, giờ mà Vt khuyến mại 100% thì rút ngắn hạn sử dụng nữa cũng được

trang_em92

mình là người cực kì ít nạp tiền cho viettel vì ít dùng, thi thoảng nạp 10k cho. Chả tháng nào dùng hết tiền km hàng tháng mà cũng rất bực mình vì cái khoản thời hạn này. bác nào chưa biết lỡ nạp rồi thì ráng mà dùng hết chỗ ấy đi k bị trừ sạch sẽ đấy. bem cmn vieteo đi

mình là người cực kì ít nạp tiền cho viettel vì ít dùng, thi thoảng nạp 10k cho. Chả tháng nào dùng hết tiền km hàng tháng mà cũng rất bực mình vì cái khoản thời hạn này. bác nào chưa biết lỡ nạp rồi thì ráng mà dùng hết chỗ ấy đi k bị trừ sạch sẽ đấy. bem cmn vieteo đi mình củng ít khi nạp, toàn đợi km nạp rồi dùng dần, nhưng mà giờ nó ra cái hạn sử dụng tiền KM này nữa thì chắc không nạp luôn, mà không nạp tiền đến tháng nó ** cộng tiền km sinh viên,

Các chủ đề có liên quan khác