cauvongtuyet_mc

Tháng 2 năm nay, OVH mở thêm một công ty chuyên về VPS, nhà cung cấp này sử dụng toàn bộ cpu intel mới nhất và SSD disc cho các server của mình.Vì vậy vps ở đây rất mạnh, không thua vultr nhé !
Hiện tại nhà cung cấp này có chưa nhiều khách hàng, vì vậy họ thu hút khách bằng cách tặng 47 usd cho tài khoản mới. 47 usd tương đương với 14 tháng dùng vps 1 cpu và 2 GB RAM.
cách nhận như sau:

Đầu tiên là đăng ký theo link dưới các bạn sẽ được nhận 10$.

Bạn phải click link trên, click xong reg ngay lập tức, không nhấn vào chỗ nào khác ngoài chỗ như hình dưới. Reg xong rồi tìm hiểu sau, tìm hiều trước, link mất tác dụng thì không được 10 USD nhé !

Tiếp theo:

Mỗi người reg 1 tài khoản thôi nhé ! reg nhiều thì BAN !

Khi reg, điền chính xác số điện thoại để nhận mã số xác minh nhé !

Sau đó login lại theo 2 link dưới đây để nhận lần lượt là 32$ và 5$

Yêu cầu có paypal hay credit card để xác thực user thật, tránh reg spam account. add xong card hay paypal bạn sẽ được creat vps và tiền sẽ không bị trừ từ tài khoản.

vps rất okie nhé ! có cả linuxx và windows .OVH quá nổi tiếng về Datacenter rồi

chúc nhà nhà sài vps free ngon.

CHÚ Ý:

1. Bắt buộc phải reg ngay sau khi nhấn vào link. nếu nhấn sang link khác rồi mới reg sẽ không được 10 usd. Reg qua link 1, click và đăng nhập qua link số 3, được thêm 5 usd. tổng cộng được 15 usd.

2. phải reg qua link 1 mới được nhận 10 usd. reg trực tiếp từ website, chỉ nhận được 5 usd sau khi click vào link số 3.

3. Link free 32 usd có thể hết hạn, mình sẽ check khi on pc.

4. vps ở đây dùng trước, trả tiền sau nhé. nghĩ là đầu tháng sau trả tiền tháng trước. vì vậy sài thoải mái nhé
5. Bạn nào bị lỗi không creat được VPS. Tức lỗi: authentication required
! <====

bo_thi_oanh

làm cai clip đi bạn mình reg rồi nên không reg lại được nữa, bạn cứ làm theo, bước nào không hiểu thì cm để mọi người giúp đỡ.

P/s: các bạn cứ đăng ký trước nhé, rồi từ từ unlock sau. Vì thời gian khuyến mãi có hạn đó

talasomot

bắt có paypal rồi nhưng credit card trong paypal mà hết hạn lại bắt cái mới dù paypal đã veri

Các chủ đề có liên quan khác