hellangel_85

Xin chào mọi người !Hôm nay mình giới thiệu 1 website xem tivi online mà tự mình phát triển chủ yếu để xem bóng đá , mong mọi người ủng hộ và cho ý kiến để website được hoàn hảo hơn !

Mới cập nhật kênh và giao diện mới !
Link website :

Hi vọng mọi người ủng hộ để lấy tinh thần phát triển và duy trì.Xin Thank mọi người đã quan tâm =

Manasseh

Trời, tivi các kênh tổng hợp vs nhiều thể loại mà bạn kêu chủ yếu xem bóng đá, cũng không có gì đặc biệt

Góp ý thui hì

Igasho

Trời, tivi các kênh tổng hợp vs nhiều thể loại mà bạn kêu chủ yếu xem bóng đá, cũng không có gì đặc biệt

Góp ý thui hì Thank bác đã góp ý !

Richman

Hì làm gì đã có kênh thvl 1 HD bác, Mình mới nâng cấp giao diện và tăng kênh mong các bạn vào ủng hộ xin Thank !

tối nay có super Sunday liệu có xem dc không bác!! Mình sẽ cập nhật kịp thời khả năng xem được là rất cao bác nhé !

Mình sẽ cập nhật kịp thời khả năng xem được là rất cao bác nhé ! không có chức năng lựa chọn chất lượng kênh à bác,mình test kênh bóng đá TV xem mờ quá, chất lượng chắc chỉ 240p

Shey

ko có chức năng lựa chọn chất lượng kênh à bác,mình test kênh bóng đá TV xem mờ quá, chất lượng chắc chỉ 240p Cái này là do server họ phát bạn ạ mình cũng muốn có chế độ ấy để xem cho nét mà chưa tìm được nguồn !Thank bạn đã ghé thăm và ủng hộ

Các chủ đề có liên quan khác