Phần mềm hữu ích với Internet
By PhamBo_domdom
#885372 Chả là nick facebook của em bị hack mất 2 hôm trước, cũng tìm hiểu nhiều mà không có cách khôi phục.

Ai chỉ giứp em cách lấy lại với..

Do chủ quan mà em chưa đăng ký thông tin bảo mật gì cả
By Keandre
#885505 email dùng để đăng kí fb của bác thì sao, bấm quên mật khẩu nó gửi link reset pass vào mail đấy???
By phu_cuong
#885506 email dùng để đăng kí fb của bác thì sao, bấm quên mật khẩu nó gửi link reset pass vào mail đấy??? email đăng nhập của em nó còn reset hêt còn cái link use k đổi được thì em thi thoảng còn vào thăm nik được
By vietdungbui2002
#885507 email đăng nhập của em nó còn reset hêt còn cái link use k đổi được thì em thi thoảng còn vào thăm nik được vote làm acc mới và để bảo mật cao -_-
By Daunte
#885510 bạn gửi mình inbox hay mail vào [email protected] cái link user và pass cũ của bạn nhé, mình sẽ tìm cách và liên lạc lại với bạn. Mình cũng có chút ít kinh nghiệm lấy lại facebook, hi vọng có thể giúp bạn.

à sẵn tiện nếu có thể thì bạn gửi mình hình chụp chứng minh (càng rõ càng tốt, có thể che địa chỉ và số chứng minh đi, chỉ cần hình, tên và ngày sinh) và ghi thêm các thông tin acc của bạn như sdt, email v.v nhé

Hi vọng có thể giúp bạn lấy lại acc
By kachisa_gdt
#885511 bạn gửi mình inbox hay mail vào [email protected] cái link user và pass cũ của bạn nhé, mình sẽ tìm cách và liên lạc lại với bạn. Mình cũng có chút ít kinh nghiệm lấy lại facebook, hi vọng có thể giúp bạn.

à sẵn tiện nếu có thể thì bạn gửi mình hình chụp chứng minh (càng rõ càng tốt, có thể che địa chỉ và số chứng minh đi, chỉ cần hình, tên và ngày sinh) và ghi thêm các thông tin acc của bạn như sdt, email v.v nhé

Hi vọng có thể giúp bạn lấy lại acc Nếu chưa có cmt thì có được k bạn tại đang học sinh
By Monster_Kut3
#885513 Nếu chưa có cmt thì có được k bạn tại đang học sinh bạn cứ gửi mình những thông tin về nick của bạn (càng nhiều càng tốt nhé)
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym