be_buu

Mọi người cho hỏi là gói ADSL của VNPT mới tăng băng thông hả, mình làm host l4d2 trong ba ngày trở lại đây thấy ping của đứa bạn từ 400~500 xuống còn 100~200, hôm nay vô down mới thấy tốc độ tăng 750~850kb/s.

Lúc trước là 500~600kb/s. Không biết là tăng tạm thời hay là tăng luôn, mình xài gói 250k/tháng.

tăng tạm thời đó bạn cỡ 12 tháng, lúc thanh toán tiền được bớt 10% Mạng của mình hết hợp đồng lâu rồi, vẫn đóng tần đó tiền chứ có thấy bớt gì đâu.

dạo này cáp quang (GPON) rẻ rồi, làm 1 vé xài cho sướng, mình đăng ký gói F2F (12mbps) đóng trước 6 - hay 1 năm thì còn rẻ hơn ADSL.

Kiley

Đúng là VNPT tăng băng thông của các gói Mega rồi.

Drummond

ko biết các bạn ở đâu, e ở hp, fiber 3i quang 550k/1tháng đều như vắt chanh, không thấy tin tăng băng thông gì cả.

pinkysmile99

em nói nó bắt cáp quang nhưng nó lại đòi 1m 3k, nó lo 200m, còn em phải trả 300m, có ai từng bị vụ này chưa

be_ma

có thiệt không, ở quê nhà mình dùng gói 100k/tháng không biết có ưu đải như mấy bác không

bigq_301

có thiệt không, ở quê nhà mình dùng gói 100k/tháng không biết có ưu đải như mấy bác không Chỉ áp dụng ở HCM thôi, còn khu vực khác thì mình không biết

Các chủ đề có liên quan khác