sweet_candy_039

cho mình xin mấy cái server SMTP được không ngoài mấy cái này đã bị del

gsmtp183.google.com

gsmtp163.google.com

gmail-smtp-l.google.com

alt2.gmail-smtp-in.l.google.com

alt1.gmail-smtp-in.l.google.com

gsmtp171.google.com [64.233.171.27]

gsmtp171-2.google.com [ 64.233.171.114]

gsmtp185.google.com [64.233.185.27]

gsmtp185-2.google.com [ 64.233.185.114]

gsmtp163.google.com [64.233.163.27]

ai có cái khác xài được không cho mình xin với hay chỉ cách tìm cũng được không chỉ em sai cái FPT để gui keylog nhé thankkkk

để làm server để thông qua đó gui mail tới cho mình đó bạn có cái nào không ngoài mấy cái đó ra bạn thử viết mail băng cái của windows đó nó sẻ yêu cấu bạn điền đó là SMTP

baocongmoccong

del hết rồi giờ đang tim mấy cái mới nè mình cài keylog ở cái quán nét gân cả năm thì giờ mấy cái SMTP bị del hết nhận được thư bao nhiêu là nick game

cho minh vai được smtp sever nha ban ,minh can lam,

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

minh thu roi tat ca cac dc tren do dieu khong duoc ban oi.ban con cai nao nua ko?post len nha ban

Vào aol.com mà đăng kí mail để cho dễ dàng, nhất là chế tạo Keylogger.....

smtp là smtp.aol.com

port : 25

ổn định hơn Gmail và Yahoo mail..........

tui thu rui m avan khong dc la sao???????? ông gà quá chứ...tui làm mấy cái aol đọc mù cả mắt....ổn định hơn nhưng vẫn k thích...thích làm Gmail.....chán vãi....ae nào có smtp gmail nào thì sen cho tớ vs nhé...tks trươc lun....hè hè...

heo_boo_un_in

Dùng SMTP của gmail không được lâu đâu,tốt nhất là vào aol.com tạo 1 tài khoản,bạn dùng SMTP của aol thoải mái luôn,keylog gửi tin về đều như vắt chanh

012_456

như thế thi SMTP cua aol lấy như thế nào bac. tên dang nhập aol là buithihang94 thỳ SMTP là j bác. sao em làm mãi mà kô dk thé. có bác nào thạo Về SMTP ở mail.aol thỳ Phần mềm dúp em yahô: baoke_hp. em xin Thank nhiều

Dùng SMTP của gmail không được lâu đâu,tốt nhất là vào aol.com tạo 1 tài khoản,bạn dùng SMTP của aol thoải mái luôn,keylog gửi tin về đều như vắt chanh ma em dang ky den doan sdt dien kieu gi cung sai la sao bac

Các chủ đề có liên quan khác