Covell

Tình hình em cần nhờ anh em ketnooi.com/forum giúp em tay ạ ! Em sẽ Thanks và hậu tạ ạ !

EM đang dùng cái USB 3G Mobifone Fast Connect X230E Đang dùng Sim mobifone. Giờ em muốn phá khóa để dùng được 3 mạng ấy ! Viettel Vinaphone nữa ấy ạ !

Ai có cách ai phần mềm nào hay và đã từng làm rồi thì giúp em tay nhé ! Post lên cho ai cần giống như em nữa luôn ạ ! Thanks nhìu ạ !

Em cũng đã từng làm giống mấy bác chỉ bảo mấy con usb 3g của vinaphone và viettel rồi mà sao lắp sim vào không thấy báo nhập gì cả ạ ! Cần giúp nhanh nhé ! Ai biết thì Post hộ em ! ai đi qua tiện tay up hộ em tay em cũng Thank ạ !

quangtu20022001

mang qua chỗ mình làm cho Mang qua chổ anh lại mất tiền rồi ! Em đang định nhờ anh em ketnooi.com/forum giỏi tay nghề bày em phát làm dùng cho biết thôi ạ !

---------- Bài thêm lúc 09:22 ---------- Bài trước là lúc 08:50 ----------

Mọi người ơi ! giúp em đi nào.

zjalan9

Tình hình em cần nhờ anh em ketnooi.com/forum giúp em tay ạ ! Em sẽ Thanks và hậu tạ ạ !

EM đang dùng cái USB 3G Mobifone Fast Connect X230E Đang dùng Sim mobifone. Giờ em muốn phá khóa để dùng được 3 mạng ấy ! Viettel Vinaphone nữa ấy ạ !

Ai có cách ai phần mềm nào hay và đã từng làm rồi thì giúp em tay nhé ! Post lên cho ai cần giống như em nữa luôn ạ ! Thanks nhìu ạ !

Em cũng đã từng làm giống mấy bác chỉ bảo mấy con usb 3g của vinaphone và viettel rồi mà sao lắp sim vào không thấy báo nhập gì cả ạ ! Cần giúp nhanh nhé ! Ai biết thì Post hộ em ! ai đi qua tiện tay up hộ em tay em cũng Thank ạ !
Phần mềm tui send cho cái soft unlock! t cũng đang xài unlock 3 mạng nỳ

ko thì google search, đầy đấy, tên là Dcom3G.vn

Y!M: huutai_252

vanvn98

bạn nao` có share len cho anh em dùng cái

em cũng có một con nhu chủ thớt nhưng cũng chua unlock được

nếu không tiện thì inbox cho em cái em đang cần gấp thank các lòng hảo tâm trước nhé

bạn nao` có share len cho anh em dùng cái

em cũng có một con nhu chủ thớt nhưng cũng chua unlock được

nếu không tiện thì inbox cho em cái em đang cần gấp thank các lòng hảo tâm trước nhé Xem video hướng dẫn ở đây:

Đownloa tools và file ở đây:

Không thanks đấm phát chết luôn.

dark369_963

có cái usb fast conect bị mất cái miếng nhét sim vào không biết đi mua lẻ được không nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác