Phần mềm hữu ích với Internet
By emluoncancoanh71
#867904 Hiện tại mình đang dùng acc premium của finchvpn nhưng thấy mạng nó chập chờn quá, thi thoảng nó mới nhanh và ổn định. Còn về phía pd-proxy thù mình mới xài qua một vài lần nhưng được vài trăm mb nên chưa rõ chất lượng mạng thế nào. Mình lập top này cho anh em biểu quyết xem dùng gì thì ngon nhất. Thanks ae

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoatuongvi123
By Seafra
#867913 scan = ttool hiện tại đang config xong mà chưa scan vì vượt limit 100mb nên biếng nếu bị fix 100mb sẽ scan gửi t dùng thử xem nào
By Tomas
#867914 chưa dùng finch nên chưa có ý kiến, vì đang dùng pdproxy vượt 100mb với tốc độ tải 700-900KB/s khá ổn định.

Chỉ có vấn đề là vượt lần nào cũng được có 3,08gb là nó không cho tải nữa dù pd-proxy đang kết nối, còn khả năng vượt đạt 80% tức 10 lần được 8 lần thành công haaaaa.......
By Eldridge
#867915 chưa dùng finch nên chưa có ý kiến, vì đang dùng pdproxy vượt 100mb với tốc độ tải 700-900KB/s khá ổn định.

Chỉ có vấn đề là vượt lần nào cũng được có 3,08gb là nó không cho tải nữa dù pd-proxy đang kết nối, còn khả năng vượt đạt 80% tức 10 lần được 8 lần thành công haaaaa....... Bác vượt đx 100MB chỉ mình với! :3 kéo mấy cái package linux toàn trên 100 :3 mệt qtqđ.

Mà các bạn cho mình hỏi connect finchvpn bằng cách nào? Mình phải connect pd-proxy mới dùng được finchvpn, cả phần mềm SumRando hay mấy phần mềm khác mà mấy diễn đàn quảng cáo dùng lên mạng miễn phí.
By vipboy_namngoc
#867918 bác giúp e vượt 100mb với scan = ttool hiện tại đang config xong mà chưa scan vì vượt limit 100mb nên biếng nếu bị fix 100mb sẽ scan
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym