Phần mềm hữu ích với Internet
By Why_Not
#862706 Để thử xem,mình dùng trả sau,mà tháng nào cũng >500k,chả dùng mấy,thỉnh thoảng mới nhắn tin,còn gọi thì 1-2 phút là cùng mà cũng không nhiều lắm.Tháng sau kiếm cái sim rác rồi để không sim trả sau,nhắn 1 cái tin coi nó tính sao,à quên fải huỷ hết dịch vụ phụ nữa
By Tuathal
#862707 cái vụ tính ngày gói mimax kiểu ngu của Viettel thì khỏi bàn cãi làm gì thậm chí có bác còn bảo rằng có lợi nếu tháng đó có 31 ngày (sao không nghĩ đến có tháng chỉ có 28 ngày nhỉ). Còn vụ trừ dung lượng cũng có thể do bạn xài mà lúc bạn kiểm tra thử lại chưa bị trừ cũng nên. Nói chung là xui thì rút kinh nghiệm chứ mấy ẻm trên tổng đài toàn là mấy cái máy không hà gọi lên tốn tiền vô ích. Lúc trước xài ADSL của viettel. Trung bình cứ 3-4 ngày là rớt mạng reset modem muốn cháy cái modem luôn mà gọi lên tổng đài cứ cái điệp khúc "anh giúp em reset lại modem" bực cả mình. Kiểm tra kĩ lắm luôn rồi, ức quá em mới viết thớt này. Bực nhất vẫn là lúc gọi lên tổng đài, nói vòng vo một hồi cuối cùng chẳng ra cái giống gì
By minhla_codong
#862709 về cước 3G của mấy mạng đơn giá xấp xỉ nhau, nhưng khác nhau ở cách trừ cước, dẫn đến cảm giác đắt rẻ khác nhau. Viettel, Vietnamobile cứ nhè tài khoản chính trừ trước (cả khi không đăng ký gói), sau khi trừ sạch tài khoản chính mới trừ sang tài khoản khuyến mại. Mobile, vinaphone thì luôn trừ tài khoản khuyến mại thấp nhất trừ đi (riêng đăng ký gói mới trừ tài khoản chính, cước vượt gói cũng trừ từ khuyến mại trừ đi).
By kem_ftu
#862710 À quên nữa, hôm qua em nạp thẻ 20k vì sắp hết tiền, chưa đến khuyến mại. Trước khi nạp đã bấm 101 kiểm tra rồi, còn 1984đ trong tài khoản. Thế mà nạp xong nó báo có 20984đ trong tài khoản. Đậu xanh rau má nó ăn mất của em mất 1k
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym