Phần mềm hữu ích với Internet
By haivan13_6
#862062 em có cái acc fshare dư dùng định share cho mọi người dùng chung nhưng sợ gato change pass nên định tìm cách nào có thể share an toàn mà không bị báo lỗi acc đang được sử dụng trên máy khác để mọi người đều có thể dùng được. Em search trên gg định dùng vinaget nhưng em không có host đàng hoàng, còn cách add acc vào tool get thì em không biết. Các cao nhân nào biết cách share an toàn, không bị lỗi acc sử dụng trên máy khác xin chỉ giáo cho em với
By crocodile_9x
#862064 em có cái acc fshare dư dùng định share cho mọi người dùng chung nhưng sợ gato change pass nên định tìm cách nào có thể share an toàn mà không bị báo lỗi acc đang được sử dụng trên máy khác để mọi người đều có thể dùng được. Em search trên gg định dùng vinaget nhưng em không có host đàng hoàng, còn cách add acc vào tool get thì em không biết. Các cao nhân nào biết cách share an toàn, không bị lỗi acc sử dụng trên máy khác xin chỉ giáo cho em với dùng tool của bác lPhong3G
By andrea_12605
#862066 Em search thấy rối nhưng datahost em không down được bác ơi em bị chặn rồi, bác leech sang host khác giúp em được không ạ? thím troll em ak,link vẫn sống mà
By emxinh_emkieu_emyeutrainhagiau
#862071 cho em hỏi sao em dùng code vinaget, dùng host free hostinger, em vào host hiện trang config của admin em config xong nhưng không save được. Cứ save là bị văng về trang hostinger lỗi 404. Em nghe nói hostinger free nếu public nhiều dễ die thì nếu em chỉ share 1 nhóm vd 10 người thì có bị die không ạ?

inbox mình gửi cách cho đảm bảo share không thể biết pass, tải bình thường em inbox bác rồi nhé
By vuhaitien_2523
#862072 cho em hỏi sao em dùng code vinaget, dùng host free hostinger, em vào host hiện trang config của admin em config xong nhưng không save được. Cứ save là bị văng về trang hostinger lỗi 404. Em nghe nói hostinger free nếu public nhiều dễ die thì nếu em chỉ share 1 nhóm vd 10 người thì có bị die không ạ? Host free không chịu được nhiệt đâu

Một mình bạn dùng đã die rồi chứ nói gì thêm nhiều người, bạn thích thì inbox mình cho bạn 1 cái host free để test, host đã cài sẵn vinaget chỉ cần add tài khoản là sài thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym