bich_tram2401

TÌNH HÌNH LÀ SAU MỘT HỒI NGHỊCH NGỢM UNCLOCK DCOM 2013 ĐÃ không THÀNH MÀ CÒN MẤT LUÔN Ổ ĐĨA CD ẢO.MÌNH ĐÃ CỐ CÔNG ĐI TÌM FRIMWARE DCOM LẠI VÀ SAU CA NGÀY TÌM KIẾM THÌ KẾT QUẢ LÀ ĐÂY

CÁC BẠN TẢI VỀ MÀ DÙNG NHÉ

ĐÂY LÀ BẢN MỚI NHẤT NHÉ BẢN DÙNG CHO CÁC DCOM E 173 2012 2013

PHIÊN BẢN LÀ 11.126.29.02.439

CÒN ĐÂY LÀ DASHBOAD GỐC 2013

CÒN ĐÂY LÀ PHẦN MỀM TẠO DASHBOAD TỪ FILE ISO GỐC NÈ

ĐÂY LÀ CÁCH UP FRIMWARE CŨ ĐỂ UNCLOCK CÁC BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO

ĐÂY LÀ BÀI POST ĐẦU TIÊN CUẢ MÌNH MÀ ÍT NGƯỜI NHẤN THANK QUÁ

CÁC BẠN NHẤN THANK ĐỂ LẤY TINH THẦN POST BÀI 2 CHỨ

TÌNH HÌNH LÀ SAU MỘT HOI NGHỊCH NGỢM UNCLOCK DCOM 2013 ĐÃ không THÀNH MÀ CÒN MẤT LUÔN Ổ ĐĨA CD ẢO.MÌNH ĐÃ CỐ CÔNG ĐI TÌM FRIMWARE DCOM LẠI VÀ SAU CA NGÀY TÌM KIẾM THÌ KẾT QUẢ LÀ ĐÂY

CÁC BẠN TẢI VỀ MÀ DÙNG NHÉ

CÒN ĐÂY LÀ DÁHBOAD GOC 2013

Bạn unlock bằng tay hay bằng phần mềm.

Hanley

Ko biết nạp lại trình firmware của phiên bản 2011 rồi unlock bằng code được không ta

mình đã dùng tất cả phần mềm rồi nào là Huawei Modem Unlocker cho đến HUAWEIMODEMCodeWriter rồi tới DCCRAP đều không được dcom e 173 eu bảo mật tốt quá

ko biết nạp lại trình firmware của phiên bản 2011 rồi unlock bằng code được không ta mình cũng thấy cách này trên mấy diễn đàn của bọn tây mà chưa dám thử :d

haviethoabinh

mình đã dùng tất cả phần mềm rồi nào là Huawei Modem Unlocker cho đến HUAWEIMODEMCodeWriter rồi tới DCCRAP đều không được dcom e 173 eu bảo mật tốt quá Của mình cũng e173eu , dùng phần mềm nhưng không unlock vĩnh viễn, mỗi lần lắp sim vinaphone hay mobifone vào là mỗi lần nhập code, nhập sai quá 10 lần khóa dcom.

kenny_kute

Của mình cũng e173eu , dùng phần mềm nhưng không unlock vĩnh viễn, mỗi lần lắp sim vinaphone hay mobifone vào là mỗi lần nhập code, nhập sai quá 10 lần khóa dcom. ê173 làm gì có vụ bỏ sim vina hay mobi hay V// vào là phải nhập code mà nhập sai 1O lần khóa dcom

bạn bị khóa dcom lần nào chưa

just_flying

Của mình cũng e173eu , dùng phần mềm nhưng không unlock vĩnh viễn, mỗi lần lắp sim vinaphone hay mobifone vào là mỗi lần nhập code, nhập sai quá 10 lần khóa dcom. của bạn có thể la dòng dcom 2011 còn dòng 2013 thì không có cách nào unclock dc đâu bạn nhé.

Diarmad

Hình như là E173 của mobi dùng đa mạng được. Bạn mình nó bảo thế

vừa nạp cái firmware 2013 bị khoá luôn chán vl haha tui đã nói là không unclock dc mà ai biểu chú update lên làm chi giờ up lại bản cũ 2011 đi

cái này chỉ dành cho những ai có dcom 2013 rồi mà nghịch ngợm unclock mất luôn frimware cũ mà muốn cài lại thì mơí dùng thui

naka67nhh

Theo như tin tức trên mạng thì D-com 2013 chưa unlock được Bác nào chuẩn bị nghịch d-com 2013 thì down cái này về trữ sẵn cho an toàn

chencuong

haha tui đã nói là không unclock dc mà ai biểu chú update lên làm chi giờ up lại bản cũ 2011 đi

cái này chỉ dành cho những ai có dcom 2013 rồi mà nghịch ngợm unclock mất luôn frimware cũ mà muốn cài lại thì mơí dùng thui hôm trước unlock thành công rồi giờ up bản mới die luôn chán quá giờ tìm cách lại mà dc -unlocker bào là không hỗ trợ firmware

baby_uyen2003

hôm trước unlock thành công rồi giờ up bản mới die luôn chán quá giờ tìm cách lại mà dc -unlocker bào là không hỗ trợ firmware vậy là chứng tỏ up friware là unclock được:d vậy thì up frimware bản cũ đê . Mình tìm trên diễn đàn bọn tây nó có cho mấy cái frimware cũ đó thử làm xem sao -:d- -:d-

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Cả nhà cho e hỏi ai có sách này mà tiếng VIỆT thì Share e với ạ.E làm đề tài đang cần gấp ạ!!!!!! Sinh viên chia sẻ 1
N Xin xỏ: Có bác nào có photoshop cs ko, cho 3 xin, đang cần gấp a? Thủ thuật tin học 8
C Mình đang cần tư vấn mời thầu, ai biết công ty nào tư vấn chất lượng cho mình xin địa chỉ nhé? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
J Mình đang cần quảng cáo cho sản phẩm mới, ai từng làm việc với social media agency nào rồi, tư vấn c Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
Q Tôi ở phan thiết đang cần vay gấp 10 tr(vay nóng)có ai cho vay được không Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
T tôi đang cần mua hàng để đi bán lại (hàng thực phẩm). Vậy bạn có thể cho tôi vài địa chỉ để có thể m Ẩm thực 0
N Mình đang cần tìm gia sư lớp 2 luyện chữ đẹp cho con gái mình? Sinh viên chia sẻ 1
R Có thể cho tôi biết kênh phân phối chủ yếu của trà xanh C2 được không? Tôi đang cần tài liệu này Ẩm thực 2
B Mình đang cần tìm thực đơn ăn kiêng kiểu Pháp ai có cho mình? Ẩm thực 1

Các chủ đề có liên quan khác