Phần mềm hữu ích với Internet
By bich_tram2401
#861618 TÌNH HÌNH LÀ SAU MỘT HỒI NGHỊCH NGỢM UNCLOCK DCOM 2013 ĐÃ không THÀNH MÀ CÒN MẤT LUÔN Ổ ĐĨA CD ẢO.MÌNH ĐÃ CỐ CÔNG ĐI TÌM FRIMWARE DCOM LẠI VÀ SAU CA NGÀY TÌM KIẾM THÌ KẾT QUẢ LÀ ĐÂY
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

CÁC BẠN TẢI VỀ MÀ DÙNG NHÉ

ĐÂY LÀ BẢN MỚI NHẤT NHÉ BẢN DÙNG CHO CÁC DCOM E 173 2012 2013

PHIÊN BẢN LÀ 11.126.29.02.439

CÒN ĐÂY LÀ DASHBOAD GỐC 2013

CÒN ĐÂY LÀ PHẦN MỀM TẠO DASHBOAD TỪ FILE ISO GỐC NÈ

ĐÂY LÀ CÁCH UP FRIMWARE CŨ ĐỂ UNCLOCK CÁC BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO

ĐÂY LÀ BÀI POST ĐẦU TIÊN CUẢ MÌNH MÀ ÍT NGƯỜI NHẤN THANK QUÁ

CÁC BẠN NHẤN THANK ĐỂ LẤY TINH THẦN POST BÀI 2 CHỨ
By nhoknhadau_rukato
#861655 TÌNH HÌNH LÀ SAU MỘT HOI NGHỊCH NGỢM UNCLOCK DCOM 2013 ĐÃ không THÀNH MÀ CÒN MẤT LUÔN Ổ ĐĨA CD ẢO.MÌNH ĐÃ CỐ CÔNG ĐI TÌM FRIMWARE DCOM LẠI VÀ SAU CA NGÀY TÌM KIẾM THÌ KẾT QUẢ LÀ ĐÂY

CÁC BẠN TẢI VỀ MÀ DÙNG NHÉ

CÒN ĐÂY LÀ DÁHBOAD GOC 2013
Bạn unlock bằng tay hay bằng phần mềm.
By b4nthj3ugj4_katamaybus
#861657 mình đã dùng tất cả phần mềm rồi nào là Huawei Modem Unlocker cho đến HUAWEIMODEMCodeWriter rồi tới DCCRAP đều không được dcom e 173 eu bảo mật tốt quá
By thienhavodoi_999974
#861658 không biết nạp lại trình firmware của phiên bản 2011 rồi unlock bằng code được không ta mình cũng thấy cách này trên mấy diễn đàn của bọn tây mà chưa dám thử :d
By haviethoabinh
#861659 mình đã dùng tất cả phần mềm rồi nào là Huawei Modem Unlocker cho đến HUAWEIMODEMCodeWriter rồi tới DCCRAP đều không được dcom e 173 eu bảo mật tốt quá Của mình cũng e173eu , dùng phần mềm nhưng không unlock vĩnh viễn, mỗi lần lắp sim vinaphone hay mobifone vào là mỗi lần nhập code, nhập sai quá 10 lần khóa dcom.
By kenny_kute
#861660 Của mình cũng e173eu , dùng phần mềm nhưng không unlock vĩnh viễn, mỗi lần lắp sim vinaphone hay mobifone vào là mỗi lần nhập code, nhập sai quá 10 lần khóa dcom. ê173 làm gì có vụ bỏ sim vina hay mobi hay V// vào là phải nhập code mà nhập sai 1O lần khóa dcom

bạn bị khóa dcom lần nào chưa
By just_flying
#861661 Của mình cũng e173eu , dùng phần mềm nhưng không unlock vĩnh viễn, mỗi lần lắp sim vinaphone hay mobifone vào là mỗi lần nhập code, nhập sai quá 10 lần khóa dcom. của bạn có thể la dòng dcom 2011 còn dòng 2013 thì không có cách nào unclock dc đâu bạn nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym