Phần mềm hữu ích với Internet
By ti_love_2202
#854416 các bạn ơi hôm nay em sợ quá .

đọc mấy bài trên mạng em thấy deep web rất là ghê và em đã lỡ...lỡ.....lỡ...........xem mấy bài đó nhưng chưa dám vào trang deep web nào , em sợ click lầm mấy cái link deep web mà mọi người chia sẽ.mặt dù em rất thận trọng.

EM xài chrome , windows 8 , không có tor bảo mật gì hết đó. vậy có thể click lầm rùi vào deep web không ??

Em có vào trang 4chan.org :cái này có phải deep web nguy hiểm không ?

Thật sự cuộc sống đang tươi đẹp thì gặp cái deep web ghê này mong mọi người giúp cho
By hoanghon_maudo85
#854427 Mấy trang deep web thì chỉ có dùng tor mới vào được thôi.

Nói chung là không cần lo, có vào mà không làm gì thì cũng chả sao cả. Nhưng nói chung nên cài diệt virus đi, nhỡ bị nhiễm thì toi
By thienan2672000
#854429 chả ai thèm bắt bạn đâu mà lo hế hế
Vào đó đừng có đăng hay hoạt động gì để lưu lại đó là được. Mà nói chung là toàn những cái linh tinh, vào làm gì mệt đầu
By hoaivu_009
#854430 Nếu muốn tham gia deep web cần có cái này, yêu cầu đọc hết bài, và mình không chịu trách nhiệm về hậu quả:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Trấn an chút về DEEP WEB:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By kinhquoc_88
#854434 Chẳng có gì đặc biệt cả. Trước bạn dùng 1 proxy thì cái này giúp bạn dùng nhiều proxy đè lên nhau. Còn mấy chuyện giết choc... toàn tin lá cải

Vấn đề là mọi thông tin khi bạn dùng Tor sẽ không bị chính quyền sở tại (VN) theo dõi...., nhưng tất cả đều được được người Mỹ theo dõi, ...
Nên đừng có dại mà dùng nó để đăng cái gì liên quan đến cá nhân, tiên bạc nhé...
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online