hang161072

Hiện tại trang web phimhd.vn không cho download phim về mà chỉ cho coi online thôi, idm vẫn bắt link được bình thường nhưng nó không download được, hình như là server cấm thì phải.

Có cách nào khắc phục được không mấy sư huynh ?

Tải bằng IDm được mà bạn..khi ấn dow bạn đợi 1 chút or đợi nó load hết rùi tải..theo mình làm thì như thế là được

satthubaby_113

cho mình hỏi acc mình thấy ghi hết hạn 10-8 mà không xem được phim nào nhỉ , vào xem toàn bi lỗi( mình chưa nạp tiền lần nào)

jn_xjnh_online

cho mình hỏi acc mình thấy ghi hết hạn 10-8 mà không xem được phim nào nhỉ , vào xem toàn bi lỗi( mình chưa nạp tiền lần nào) Không hiểu sao mình dùng từ ngày đăng ký đến nay vẫn download được bình thường, gần tuần nay chỉ xem và dow được tập 1. Mình nạp tiền xong vẫn thế, đổi xu sang ngày vẫn thế. Không hiểu sao. Chat với Mr Mạnh thì hóa ra cái máy trả lời có mỗi một câu duy nhất thôi. Nói chung không phải lỗi của Phimhd.vn. Hic

nguyen.thunhan

vẫn down được mà bạn, khi bạn vào coi phim thì idm tự bắt link rồi, mà bạn phãi down từng part, hình như nó không cho down nhiều part 1 lúc thì phải.

Rafael

Hiện tại trang web phimhd.vn không cho download phim về mà chỉ cho coi online thôi, idm vẫn bắt link được bình thường nhưng nó không download được, hình như là server cấm thì phải.

Có cách nào khắc phục được không mấy sư huynh ? Trang này phim này mình thấy chất lượng là tốt nhất vn bi giờ, load cũng nhanh, phí xem phim cũng rẻ nữa, tính ra có mười mấy k 1 tháng thì đúng là quá rẻ, vì thế cần j download về nhỉ.

Tải bằng IDm được mà bạn..khi ấn dow bạn đợi 1 chút or đợi nó load hết rùi tải..theo mình làm thì như thế là được Không hiểu sao mình dùng từ ngày đăng ký đến nay vẫn download được bình thường, gần tuần nay chỉ xem và dow được tập 1. Mình nạp tiền xong vẫn thế, đổi xu sang ngày vẫn thế. Không hiểu sao. Chat với Mr Mạnh thì hóa ra cái máy trả lời có mỗi một câu duy nhất thôi. Nói chung không phải lỗi của Phimhd.vn. Hic 2 bạn có chổ này không hiểu này, phim trên đấy nếu không trả phí thì chỉ xem được 1 part đầu thôi ( vì trên này bất cứ phim nào cũng được chia ra nhiều part, nhìu hay it tuỳ vào độ dài phim) mà xem được 1 part (Demo) dùng IDM down dc,nhưng down làm gì 1 part,những part còn lại bạn muốn xem phải trả phí, có pro nào tìm cách down full dc phim ấy không nhỉ, server nhanh, phim hay và tốt nữa

daicahp_123

Mình thấy IDM bắt được ạn đợi 1 chút là được ấy mà Uk thì down được nhưng chỉ 1 part, không hiểu àh trời, vào xem đi biết liền , chỉ xem và down được Demo thôi

masterwildghost

vẫn down bình thường, với đk có tài khoản, dùng IDM và cho vào hàng đợi, bắt nhiều link rùi cho quues ấy, và cho tự down.

ok Để mình thử IDM phiên bản mới nhất xem thế nào, cấu hình bét nhè chắc là sử dụng được nó để bắt link, amen

Các chủ đề có liên quan khác