nhoxbaby1327

Từ khi bảo trì cáp quang biển đến nay ngày nào từ 7h - 10 tối cũng lag chả chơi game được giật tung màn hình ( e chơi game 3q ) nãn kinh khủng

E đã chịu đựng lâu lắm r mà nhà cung cấp vẫn k thèm làm gì cả. E đt báo thì nói cái gì mà ID về mạng sẽ mạnh e chờ mãi

Người ta ăn tiền của mình mà làm việc bực ** chịu nổi !

E xài gói 165k/1 tháng lúc trước e đk xài được 1 time khoảng 2 năm thấy k hề bị lag gì. do sự cố nên phải hủy bỏ giờ đk lại thì vậy

Ức chế quá nên e mới thế các bạn thông cảm

Có bác nào bị giống e thì nói e biết với

Mà e chỉ bị lag khi chơi game thôi tốc độ download thì vẫn bt. Nhưng chỉ bị buổi tối sáng thì lại bình thường. Thậm chí còn bị cả chủ nhật cũng bị. Mà e sáng lo làm nên chỉ chơi được buổi tối vs chủ nhật mà nó thế

ĐaaaaaauuuuuMaaaaaaaaaaaaaaaaa.......

heochauau

Từ khi bảo trì cáp quang biển đến nay ngày nào từ 7h - 10 tối cũng lag chả chơi game được giật tung màn hình ( e chơi game 3q ) nãn kinh khủng

E đã chịu đựng lâu lắm r mà nhà cung cấp vẫn k thèm làm gì cả. E đt báo thì nói cái gì mà ID về mạng sẽ mạnh e chờ mãi

Người ta ăn tiền của mình mà làm việc bực ** chịu nổi !

E xài gói 165k/1 tháng lúc trước e đk xài được 1 time khoảng 2 năm thấy k hề bị lag gì. do sự cố nên phải hủy bỏ giờ đk lại thì vậy

Ức chế quá nên e mới thế các bạn thông cảm

Có bác nào bị giống e thì nói e biết với

Mà e chỉ bị lag khi chơi game thôi tốc độ download thì vẫn bt. Nhưng chỉ bị buổi tối sáng thì lại bình thường. Thậm chí còn bị cả chủ nhật cũng bị. Mà e sáng lo làm nên chỉ chơi được buổi tối vs chủ nhật mà nó thế

ĐaaaaaauuuuuMaaaaaaaaaaaaaaaaa....... vậy buổi tối vào khảong thời gian đó tốc độ dow của bạn là bao nhiêu?

moon_nontop_9x

ở đây cũng bị z, dùng được 4,5 năm chưa hề bị rớt mạng và lag thường xuyên như z ( h vẫn đang lag )

nhiều lần rớt mạng gọi đt thì 1 là kg tất cả đường dây đều bận, 2 thì gọi được mà có lại mạng và nó nói phải chờ khi rớt mạng nói nó mới biết vấn đề là gì @.@

z là có chung người chịu chung, tưởng dây cáp bị chuột cắn nên mạng chập chờn chứ

z thì chỉ có cách chờ nó sửa xong thôi

mạng download vẫn bình thường 300~400kb/s

Darel

Chuẩn r bác download vẫn bt ~400kb/s e thì chỉ bị buổi tối thôi à. Sức chịu đựng bác cũng ghê thiệt chịu cả 4,5 năm sao bác k đt hỏi ng` ta xem ? mà chắc bác k chơi game nên chịu nổi chứ e chơi mà cứ giật giật bực kinh khủng ở đây cũng bị z, dùng được 4,5 năm chưa hề bị rớt mạng và lag thường xuyên như z ( h vẫn đang lag )

nhiều lần rớt mạng gọi đt thì 1 là kg tất cả đường dây đều bận, 2 thì gọi được mà có lại mạng và nó nói phải chờ khi rớt mạng nói nó mới biết vấn đề là gì @.@

z là có chung người chịu chung, tưởng dây cáp bị chuột cắn nên mạng chập chờn chứ

z thì chỉ có cách chờ nó sửa xong thôi

mạng download vẫn bình thường 300~400kb/s

blackbery18

Mạng VNPT buổi tối luôn chậm khi dùng server nước ngoài Nhưng lúc trước đâu có đâu bác mà bác có bị k vậy k lẽ bị suốt v sao

nhox_lj

nhà dùng quán nét mạng 12mb/s chơi 3q thi thoảng vẫn giật 1 cái do game không p mạng dạo này 3q hay full nên lag

angeloflove3779

MÌnh dùng bt mà. chắc do đường dây nhà bạn chập chờn thôi.

Gọi bọn họ xuống kiểm tra lại. cần thiết thì họ chuyển cho bạn cổng dây khác.

TRc mình cũng bị 1 lần như thế. ping thì toàn bị request time out lên tục . moden thì luôn tự rs. cứ tưởng hỏng moden. cắm moden khác vào vẫn bị. Vậy là gọi họ xuống chuyển qua dùng đường dây mạng khác, từ đó là bt

headstrong_2708

Thank bác nhiều nha. Để mai e sẽ đt MÌnh dùng bt mà. chắc do đường dây nhà bạn chập chờn thôi.

Gọi bọn họ xuống kiểm tra lại. cần thiết thì họ chuyển cho bạn cổng dây khác.

TRc mình cũng bị 1 lần như thế. ping thì toàn bị request time out lên tục . moden thì luôn tự rs. cứ tưởng hỏng moden. cắm moden khác vào vẫn bị. Vậy là gọi họ xuống chuyển qua dùng đường dây mạng khác, từ đó là bt

Beavis

nhà dùng quán nét mạng 12mb/s chơi 3q thi thoảng vẫn giật 1 cái do game không p mạng dạo này 3q hay full nên lag e thì tối mới giật à mà 2 giây giật 1 cái sao mà chiến được đây bác

Test mạng VNPT 8h50 PM

---Ping Củ Hành 1 --------------------------------------------------Ping CFVN--- tks bác nhiều lắm nha để e thử kiểm tra ping củ hành xem ? nhưng e kiểm tra cf.vtc.vn -t thì thấy có request time out nữa bác ơi tối là bị chán lắm Nào h` e muốn kiểm tra ping củ hành nhưng k biết làm sao để mà kt thank bác nhiều nha

ly_biet

Nhưng lúc trước đâu có đâu bác mà bác có bị k vậy k lẽ bị suốt v sao Mình chỉ bị vào buổi tối đến đêm khoảng 3 tháng nay rồi

Các chủ đề có liên quan khác