Phần mềm hữu ích với Internet
By Ramkute_3kblog
#850458 Mình đang dùng model wifi D-Link 2700e của VNPT gói 275k mình xài 2 may PC và Laptop vẫn dùng tôt. Nhưng bữa trước có thằng gân nhà lại hỏi pass Wifi không cho cũng ngại nên cho nó pass, nhưng nó cho pass người khác nữa. Giờ có cách nào hạn chế băng thông hay làm sao mà không đổi pass không vậy mọi người
By Ripley
#850459 Mình đang dùng model wifi D-Link 2700e của VNPT gói 275k mình xài 2 may PC và Laptop vẫn dùng tôt. Nhưng bữa trước có thằng gân nhà lại hỏi pass Wifi không cho cũng ngại nên cho nó pass, nhưng nó cho pass người khác nữa. Giờ có cách nào hạn chế băng thông hay làm sao mà không đổi pass không vậy mọi người Bạn giới hạn bằng IP là được.
By trondoiyeuanh19
#850460 Mình đang dùng model wifi D-Link 2700e của VNPT gói 275k mình xài 2 may PC và Laptop vẫn dùng tôt. Nhưng bữa trước có thằng gân nhà lại hỏi pass Wifi không cho cũng ngại nên cho nó pass, nhưng nó cho pass người khác nữa. Giờ có cách nào hạn chế băng thông hay làm sao mà không đổi pass không vậy mọi người chặn mã MAC của nó. cho làm gì mấy người thích sài chùa >"< , có thì lắp mà sài không thì sài 3G, không có dụ free wifi
By starious_1516
#850463 Đổi pass thì được nhưng nó lại qua hỏi pass không biết làm sao nữa bạn chặn MAC nó, mở teamviewer đi mình làm cho Phần mềm qua YH đi cho tiện, chặn ra có thánh mới làm cho nó vào được wifi. Khi chặn xong, máy của nó sẽ vẫn có thể nhập pass mới vào wifi của bạn nhưng có điều là không hiện cột wifi trên màn hình nó và không sài được mạng mãi mãi dù cho nó biết pass trừ khi ban bỏ chặn MAC, thay modem hay chọt cây tăm .
By dang_yeu
#850464 bạn chặn MAC nó, mở teamviewer đi mình làm cho Phần mềm qua YH đi cho tiện, chặn ra có thánh mới làm cho nó vào được wifi. Khi chặn xong, máy của nó sẽ vẫn có thể nhập pass mới vào wifi của bạn nhưng có điều là không hiện cột wifi trên màn hình nó và không sài được mạng mãi mãi dù cho nó biết pass trừ khi ban bỏ chặn MAC, thay modem hay chọt cây tăm . Mình có giới hạn băng thông wifi của nó được không bạn là cho nó dowload bao nhiu là mình cài đặt.
By baove_moitruong1208
#850465 Mình có giới hạn băng thông wifi của nó được không bạn là cho nó dowload bao nhiu là mình cài đặt. cái đó thì chưa ngâm cứu , vì mình thẳng tính lắm, quen lâu lâu lại nhà thì cho, hàng xóm thì tự lắp mà sài
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym