Phần mềm hữu ích với Internet
#146101 bày mình cách send và nhận file = Yahoo với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By cachua_k0hat
#146153 khi không vào chat được trong room ban bấm vào dường link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sau đó xác thực các chữ trong bảng mới là vào room bình thường
Blog Tâm sự:
  • Tôi thấy mình nhẫn tâm với chồng khi vẫn nhớ về người cũ | 12:05 ...
  • Chồng làm cô phiên dịch có bầu sau 16 năm hạnh phúc bên tôi | 01:05 ...
  • Tôi có tình cảm với chị vợ | 01:05 ...
  • Lúc đầu tôi quen người tình chỉ vì dục vọng bản thân | 01:05 ...
  • Cưới 3 năm tôi chưa bao giờ được chồng động viên | 12:05 ...
  • Chồng chưa bao giờ đưa lương cho tôi trong 8 năm chung sống | 12:05 ...
By giaiky2007
#146157 khi không vào chat được trong room ban bấm vào dường link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sau đó xác thực các chữ trong bảng mới là vào room bình thường
By sieunhann11c
Trích:

nhoc_pro_16
View Post

bày mình cách send và nhận file = Yahoo với

send file cho ng` đang chat: trong cửa sổ chat có nút send file, click chọn, chọn file cần send, bấm open

nhận: click chọn save là dc
By baocap18
Trích:

nhoc_pro_16
View Post

bày mình cách send và nhận file = Yahoo với

send file cho ng` đang chat: trong cửa sổ chat có nút send file, click chọn, chọn file cần send, bấm open

nhận: click chọn save là dc
By Kiley
#146974 bạn ơi bây giờ nó qui định là trên 18 tuổi mới được vào chat room , khi vào thì nó bắt mình phải vào kiểm tra là đánh ngựa số qui định --> thế là vào được chat room rồi

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
By newshorizon16
#146982 bạn ơi bây giờ nó qui định là trên 18 tuổi mới được vào chat room , khi vào thì nó bắt mình phải vào kiểm tra là đánh ngựa số qui định --> thế là vào được chat room rồi

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG
By tutuanthanh17
#147344 nhưng theo mình biết là những phiên bản gần đây của yahoo chả có phiên bản nào vào được chat room đâu.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online