Sigehere

MÌNH VỪA GỌI BỌN VNPT XUỐNG SỬA NÓ BẢO không VẤN ĐỀ GÌ NHƯNG TỐC ĐỘ TẠI XUỐNG CÒN 1MB/S

LOAD GOOGLE SIÊU LÂU

tinhla_gi205165

hơi thê tham nhưng mà nghĩ là chỉ bị hôm nay thôi bác à từ từ xem đã cấp tính hay mãn tính

heogay43

Sau mạng vnpt bị phản ảnh nhiều quá ha mà phản ảnh riết roài cũng chay luôn

hmm...youtube, google, gmail load chậm khủng khiếp luôn...!!

Mother ò thốn...đêm qua đã có dấu hiệu rồi..hnay thì thảm cảnh...

Mantotohpa

sau các bạn không đỏi sang mạng vịt theo sài cho nó ngon cứ phản đối vnpt hoàitộii nghiệp em nó

traicodon_bb

đài truyền hình cũng vậy nữa mình xem cứ giật hoài tới chiều là giật còn buổi sáng thì bình thướng

12Mbps là gói cước của bạn, còn quy ra tốc độ download được ~1,2mb/s. Như vậy là đúng rồi còn gì =,=

Bạn cần phân biệt rõ Mbps và mbps (mb/s) nhé.

Bạn quanghai0108 nói rất đúng rồi. Gói cao nhất của vnpt là 85 mbps chia cho 8 cũng mới chỉ có 10mb/s. Đào đâu ra 12 mb/s.

Nuri

xin lỗi chứ gói quán net tiền triệu mà download hỗ trợ max băng thông cũng chỉ dc 4-9 MB ( nhìn vào IDM)

test bằng speedtest.net thì thấy nó ghi 30-75 Mb

lắm bác ngộ nhận tưởng gói cáp quang giá trăm nghìn của mình thì sẽ download dc đúng y như tốc độ nhà mạng đã ghi

cuộc đời không đẹp thế đâu nếu tốc độ download IDM mà dc ( ví dụ như gói 192k của viettel ) 12MB trên IDM thật thì nhà mạng húp cháo từ lâu rồi

lúc ấy quán net nó cũng chả ngu mà đi đăng ký gói tiền triệu tốc độ còn chả bằng gói 192k

xin lỗi chứ gói quán net tiền triệu mà download hỗ trợ max băng thông cũng chỉ dc 4-9 MB ( nhìn vào IDM)

test bằng speedtest.net thì thấy nó ghi 30-75 Mb

lắm bác ngộ nhận tưởng gói cáp quang giá trăm nghìn của mình thì sẽ download dc đúng y như tốc độ nhà mạng đã ghi

cuộc đời không đẹp thế đâu nếu tốc độ download IDM mà dc ( ví dụ như gói 192k của viettel ) 12MB trên IDM thật thì nhà mạng húp cháo từ lâu rồi

lúc ấy quán net nó cũng chả ngu mà đi đăng ký gói tiền triệu tốc độ còn chả bằng gói 192k Speedtest là ghi Mbps (tức tốc độ trong hợp đồng với nhà mạng), thêm nữa là mấy bác ý k hiểu rõ việc quy đổi nên hay nhầm

Chứ nếu thật mà 12mb/s thì tiền net hàng tháng cũng phải chục triệu

nhatvien45

thế mà có thằng nó chém e gói nhà nó 350k xài của FPT mà mạng nó down max fshare là 11>>>12mb/s (ko phải Mbps trên speedtest nhé) e xem clip no quay lại thì đúng là nó down link 2Gb trên fshare có 4p. nhưng vẫn không tin gói đó 350k =.="

Các chủ đề có liên quan khác