Phần mềm hữu ích với Internet
By sammi_oy
#847422 Trên điện thoại thì không có tool rồi, được nhưng dùng thủ công là tự phá vậy cách đó có dễ không bạn, chỉ cho mình với dc không

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nabela328
#847423 mấy thím ở trên bị lừa r, nó dùng nick face để kiếm tiền đó... đúng là tham thì thâm, ở đời không ai cho không cái j đâu, bị lừa mới sáng mắt ra...

còn nếu hack BW dc thì...
By titihenry_vn2004
#847424 mấy thím ở trên bị lừa r, nó dùng nick face để kiếm tiền đó... đúng là tham thì thâm, ở đời không ai cho không cái j đâu, bị lừa mới sáng mắt ra...

còn nếu hack BW dc thì... vậy hả, nguy hiểm vãi, mình chỉ tính phá dc 500M tốc độ cao trên con smatphone là tốt lắm rồi.
By damchet
#847425 mấy thím ở trên bị lừa r, nó dùng nick face để kiếm tiền đó... đúng là tham thì thâm, ở đời không ai cho không cái j đâu, bị lừa mới sáng mắt ra... đúng là như vậy thật, nhưng bạn nói bị lừa là hơi nặng rồi đó. chắc bạn cũng biết cái cảm giác xài 3G mà không có tool phá băng thông chứ.

Những người đã Send cho mình, mình đều chỉ rất tận tình, đến khi được thì thoi. Mình cũng đã bỏ sức ra làm bài hướng dẫn, sống thì phải biết điều có qua có lại chứ.

Với lại mình chẳng có đụng tới fb của ai hết. Như mình đã nói là đăng nhập rồi thoát ra trong 30s thoi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym