buzzguy_net

các bạn cho em hỏi.Sao sau khi mỗi lần mình sử dụng trình duyệt Cốc cốc xong vào lại sau một khoảng thời gian là nó tự xóa hết các lịch sử,mật khẩu đã lưu.hay là facebook mình để ở chế độ duy trì đăng nhập mà nó cũng tự out.Mỗi lần như vậy đăng nhập lại rất mất thời gian và load cũng lâu nữa..bác nào rõ về vấn đề này không?.giúp đỡ e với.em Thank ạ.

minhphuong_1302

ko bạn ạ.Mình tưởng do mấy lần mình nghịch phần cài đặt của cốc cốc nhưng không phải.Mình gỡ đi cài lại rồi mà nó vẫn bị thế.

bibi_star_456

bác dùng Chrome, FF thử có bị lỗi đó không

p/s: như là trong file setup coccoc có mã độc đó bác

Dannie

không biết máy bác thấy sao chứ em vừa cài đặt coccoc xong thằng anti - malware báo quá trời, em xóa lun

libra_vht

Sao lưu rồi mà nó vẫn bị thế chứ.đợt trước không bị thế đâu..Nhưng dạo này bị thế..cứ phải đăng nhập lại tài khoản gg rồi fb..cáu không chịu được ấy.

kiểm tra lại cái phần mềm dọn dẹp rác như ccleaner, bản mới có chức năng tự động xóa đó. Sao lưu rồi mà nó vẫn bị thế chứ.đợt trước không bị thế đâu..Nhưng dạo này bị thế..cứ phải đăng nhập lại tài khoản gg rồi fb..cáu không chịu được ấy.

Sao lưu rồi mà nó vẫn bị thế chứ.đợt trước không bị thế đâu..Nhưng dạo này bị thế..cứ phải đăng nhập lại tài khoản gg rồi fb..cáu không chịu được ấy. hay có thể là có người xóa, virus...

Các chủ đề có liên quan khác