Phần mềm hữu ích với Internet
By chuotnhat_green
#840443 Tình hình là mình có cái Dcom Viettel MF190s - mình dùng sim 3G thì bình thường nhưng không hiểu sao bỏ sim điện thoại vào thì nó chẳng nhận sóng j cả, sim thì sạch sẽ k có vấn đề j cả, mình cũng thử vài sim khác và cũng k dc, bạn nào giúp mình với (sim đã đăng ký MIMAX và dùng bình thường trên Iphone)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hanhoc411
By Caddaric
#840463 y như thèn bạn mình lun nhưng bỏ vào 2 cái máy tính của nó với của anh nó thì không nhận như chủ còn vào máy mình vẫn xài bt,cũng chả hiểu sao nữa,có lẽ do cái dcom chăng??
By p3chip_d3xuong_chipd3xuong
#840465 máy không nhận sim thì làm như này coi được không

tháo sim ra gắn dcom vào máy mở phần mềm quản lý,vào phần tuỳ chọn>SMS>chuyển phần lưu vào bộ nhớ trong>ok

rút dcom gắn sim lại
By Bedford
#840469 Tình hình La điên wa, mua 4 cái sim hết 200k, đủ loại của vIettel, 3cái k nhận, may sao nhận dc 1 cái, thế là k hiểu tại sao, keke. Do dcom hay do sim, hic. Dcom lởm rồi, bây h dcom ếch nhái nhiều lắm, e có người quen làm trong nghành bảo thế. Kể cả hãng bán ra nhé
By ngoclx_love_boysh_118
#840470 Tình hình La điên wa, mua 4 cái sim hết 200k, đủ loại của vIettel, 3cái k nhận, may sao nhận dc 1 cái, thế là k hiểu tại sao, keke. Do dcom hay do sim, hic. thế bạn đã kiểm tra cái sim không nhận vào dcom khác chưa

nếu gắn vô dcom khác mà vẫn không nhận là sim hư rồi
By ketnoitimban
#840472 Dcom lởm rồi, bây h dcom ếch nhái nhiều lắm, e có người quen làm trong nghành bảo thế. Kể cả hãng bán ra nhé Mình dùng từ 2011 tới jo k có lỗi j cả - bị mỗi k nhận sim thường - nhưng jo nó nhận dc 1 cái rồi cứ thế xài thôi
thế bạn đã kiểm tra cái sim không nhận vào dcom khác chưa

nếu gắn vô dcom khác mà vẫn không nhận là sim hư rồi Sim mình dùng trên điện thoại mà bạn - hư sao xài
thế này chắc là do dcom cập nhập bản mới nhất từ khi mua vẫn chưa sờ tới FW
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym