Xin chào tất cả người, vừa qua mình có post 1 bài giới thiệu cách có free account premium Rapidshare, Megaupload, Hotfile ....Nhưng chắc vì bài được post trong phần Chưa Quy Hoạch nên không có ai quan tâm cho lắm. Nên hôm nay xin phép tất cả người mình được post ở đây nha.

Bạn đang cần có 1 account RS,MU, HF để download, không khó lắm đâu, hãy vào đây đóng lũy và tham gia (nhà) game do CF tổ chức, nếu may mắn bạn sẽ được 1 acc RS để download. Không hề lừa đảo nhé , không tin thì cứ chuyện kiểm tra, acc RS update mỗi ngày. Và được cho private, có nghĩa là tham gia (nhà) game và chỉ 1 người được account, tránh tình trạng account bị die.

Để cho các bạn không nghĩ mình quảng cáo hay nói xạo, chẳng qua mình muốn giúp các bạn Việt Nam có account để xài mà thôi, nên mình sẽ post vài account RS ở đây, bạn nào vào trước thì xác nhận giùm là account còn sống, chứ nhiều người log vào , rồi có người change pass lại nói mình xạo

User: vector007

Pass: thomas

User: agnesayres

User: joshts0 <<<<< die trong 5 phút sau khi post

User: T2112

ngheo - Cr-acking Team

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Phải công nhận die mau thiệt, vừa post là có người nhảy vào change pass liền, bởi vậy sao dám share , hic hic. Có change pass thì cũng phải xác nhận giùm cái chứ. Mà có change pass thì xài được 2 ngày là cùng, đúng là cái thằng change pass Ngu Lâu Khó Đào Tạo. Sorry Mod, vì quá lời

Trích:

hungcamau

Thanks bồ tèo. xài được rùi, mong la không ai đổi pass

Thank bạn vừa xác nhận. Account của bạn là account locked, không thể change pass được, nhưng nếu ai không biết xài, chỉ cần hơn 3 IP login vào account đó, admin rapidshare sẽ tự động đổi pass, còn account kia bị đổi pass là account unlock, nhưng thằng chủ account nó không vào được nó sẽ gửi email cho RS để lấy lại account trong 1 hay 2 ngày. Hy vọng bạn xài được lâu . Một lần nữa Thank bro nhiều vì vừa xác nhận .

Caley

Trích:

hungcamau

Thanks bồ tèo. xài được rùi, mong la không ai đổi pass

Thank bạn vừa xác nhận. Account của bạn là account locked, không thể change pass được, nhưng nếu ai không biết xài, chỉ cần hơn 3 IP login vào account đó, admin rapidshare sẽ tự động đổi pass, còn account kia bị đổi pass là account unlock, nhưng thằng chủ account nó không vào được nó sẽ gửi email cho RS để lấy lại account trong 1 hay 2 ngày. Hy vọng bạn xài được lâu . Một lần nữa Thank bro nhiều vì vừa xác nhận .

nói chung là rs khá khó trị.có acc rùi share thì cũng chẳng dc bao lâu.

leech rs thì nhiều nhưng tốc độ chậm wa'.nanr.chẳng lẽ thó 1 acc.

K_A

Trích:

mynhuconkhi

Vô không được bạn ơi! Anyway, Thank rất nhiều.

Bạn nói sao vậy, Có 2 account locked không thể đổi pass, mình mới test lại, vẫn không được đó thôi.

Trích:

Bo_Day

Vậy là bạn không biết rồi, ở CF chỉ share 1 người thôi, với 1 người thì không thể nào mà die nhanh được. Không tin thì vào đó xem thử thôi, hiện nay chỉ có web đó là cho account nhiều nhất.

tinhla_gi205165

Trích:

mynhuconkhi

Vô không được bạn ơi! Anyway, Thank rất nhiều.

Bạn nói sao vậy, Có 2 account locked không thể đổi pass, mình mới test lại, vẫn không được đó thôi.

Trích:

Bo_Day

Vậy là bạn không biết rồi, ở CF chỉ share 1 người thôi, với 1 người thì không thể nào mà die nhanh được. Không tin thì vào đó xem thử thôi, hiện nay chỉ có web đó là cho account nhiều nhất.

slimshady_9x

He he mình tham gia (nhà) diễn đàn vanngocthanh.co.cc nhờ viết nhiều bài nên được thưởng 1 acc 6 tháng đó. Diễn đàn này lại là tiếng việt, viết bài dễ hơn nên dễ hơn cái nhiều

heo_boo_un_in

He he mình tham gia (nhà) diễn đàn vanngocthanh.co.cc nhờ viết nhiều bài nên được thưởng 1 acc 6 tháng đó. Diễn đàn này lại là tiếng việt, viết bài dễ hơn nên dễ hơn cái nhiều

Devery

Trích:

dolar

Diễn đàn của bạn hay ghê, vào đó nhận được câu thông báo tổ bố :

Sorry, Connection from your IP Address is not allowed!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V [Free] Một vài điểm khác biệt căn bản giữa triết học phương Đông và phương Tây Tài liệu chưa phân loại 0
Q Universal Viewer Free 5.5.4.2 / Pro 6.2.2.1 - Xem hàng trăm định dạng khác nhau Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 9
T [Free] Tiểu luận Sự khác nhau về điều kiện và hệ quả pháp lý của việc nuôi con nuôi giữa luật nuôi c Tài liệu chưa phân loại 0
K [Free] Tiểu luận Đào tạo luật ở nga và Việt Nam, những điểm tương đồng và khác biệt Tài liệu chưa phân loại 0
N [Free] Những điểm khác biệt trong hai biện pháp xử lí văn bản pháp luật khiếm khuyết: hủy bỏ và bãi Tài liệu chưa phân loại 0
N [Free] Tiểu luận Phân tích sự khác nhau giữa các hình thức đầu tư theo hợp đồng BOT, BTO, BT và hình Tài liệu chưa phân loại 0
T [Free] Tiểu luận Sự khác biệt giữa giải thể doanh nghiệp và giải thể hợp tác xã Tài liệu chưa phân loại 0
D [Free] Về các biện pháp xử lý hành chính khác- Thực trạng và định hướng hoàn thiện Tài liệu chưa phân loại 0
G [Free] Tiểu luận Trách nhiệm bồi thường thiệt hại về danh dự, nhân phẩm, uy tín của người khác Tài liệu chưa phân loại 0
B [Free] Khóa luận Thực tiễn tội tiêu thụ tài sản do người khác phạm tội mà có trên địa bàn huyện Diễn Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác