Phần mềm hữu ích với Internet
By anhtl7x
#837587 Thế làm sao mình biết là mình bị RIP 13 years old hay là RIP mạo danh -_- Nghe giang hồ đồn là bọn trẩu rảnh k có việc gì làm và thích thể hiện đã report với lý do tui nghĩ nick này còn "chẻ". Và thế là e đã ra đi với ngón cái bị "cụt". Vậy thôi bạn .

Còn RIP mạo danh mình ít gặp nên không biết. Nhưng tất cả các RIP đều dựa trên cơ chế Block tự động dựa trên số lượng Report
By Dacian
#837588 Nghe giang hồ đồn là bọn trẩu rảnh k có việc gì làm và thích thể hiện đã report với lý do tui nghĩ nick này còn "chẻ". Và thế là e đã ra đi với ngón cái bị "cụt". Vậy thôi bạn .

Còn RIP mạo danh mình ít gặp nên không biết. Nhưng tất cả các RIP đều dựa trên cơ chế Block tự động dựa trên số lượng Report Mình đã gặp trường hợp mạo danh rồi, sau khi gửi CMND thật thì FB sẽ reactivate acc đồng thời tự đổi tên cho mình theo tên trên CMND luôn, coi như chết tên, không đổi được thành nickname nữa, cho nên mình không biết cái vụ 13 underage có như thế không, vì đã không muốn show thông tin lên thì ngta mới đặt nickname, bây h đưa CMND cho nó mà nó tự đổi tên thì nói làm gì nữa. Mà các bài hướng dẫn trên mạng đều nói FB sẽ đổi tên mình theo tên CMND. @@
By billy6761
#837590 Thế làm sao mình biết là mình bị RIP 13 years old hay là RIP mạo danh -_- rip mạo danh sẽ bị khóa FAQ,còn rip 13t sẽ bị xác minh danh tính.mỗi cách rip đều có cách mở khác nhau

Nghe giang hồ đồn là bọn trẩu rảnh k có việc gì làm và thích thể hiện đã report với lý do tui nghĩ nick này còn "chẻ". Và thế là e đã ra đi với ngón cái bị "cụt". Vậy thôi bạn .

Còn RIP mạo danh mình ít gặp nên không biết. Nhưng tất cả các RIP đều dựa trên cơ chế Block tự động dựa trên số lượng Report rip tình dục mới dựa trên số lượng report,còn rip mạo danh và rip 13t,14t thì phải cần nick <2008 là rip được
By thienthantuyet99vt
#837591 rip mạo danh sẽ bị khóa FAQ,còn rip 13t sẽ bị xác minh danh tính.mỗi cách rip đều có cách mở khác nhau RIP mạo danh cũng vẫn hiện cái bảng xác minh danh tính trong 14 ngày bạn ơi. Mà cùng 1 kiểu là gửi CMND cả. @@
Kết nối đề xuất: