Chẳng là mình bắt mạng internet của VNPT gói 165k từ năm ngoái , năm nay đã được 1 năm và hiện tại do mạng quá chán nên mình không muốn sài nữa mà trong hợp đồng nó ghi phải sử dụng 24 tháng mà mình lại chưa đủ , xuống thử bảo nó cắt thì nó nói bồi thường hợp đồng bla bla bla .... Vậy giờ mình muốn cắt thì phải làm thế nào ? Mọi người giúp mình cái

bongxu211

Chỗ mình gói của bạn cam kết có 12 tháng à(Vũng Tàu), mà bạn không dùng thì cứ cắt đi (hay chuyển sang gói khác), nó lấy lại thiết bị rồi lèm bèm thôi . Chứ không phạt hành chính như trong hợp đồng đâu .Yên tâm.

Bạn phải mạnh mồm với nó vào, bạn làm căng là nó cắt ngay chứ không dám nhầy đâu.

Chỗ mình gói của bạn cam kết có 12 tháng à(Vũng Tàu), mà bạn không dùng thì cứ cắt đi (hay chuyển sang gói khác), nó lấy lại thiết bị rồi lèm bèm thôi . Chứ không phạt hành chính như trong hợp đồng đâu .Yên tâm nó không lấy cái moderm bạn ơi , chỉ đòi phí bồi thường là 253k vs cước của các tháng chưa trả , mình chi ra tới 500k @@ tính cắt luôn chuyển sang mạng khác sài chứ nó tốc độ chán quá

Romain

sao kì vậy? mà 500k thì căng quá nhỉ, chuyển qua gói cước khói đỡ tốn 500k, mạng cáp quang VNPT chỗ mình dùng ok lắm.

minhcuong050103

thế bác chuyển về gói 24k 1 tháng, xong 12 tháng tiếp chỉ đóng 24k thôi, đủ thì cắt luôn, chắc tầm 300k thôi

cop_con86

ko đóng tiền nó tự cắt chả phải làm gì cả

nó có gửi thư gì mặc kệ nó

ok

tidus_ndk

thế bác chuyển về gói 24k 1 tháng, xong 12 tháng tiếp chỉ đóng 24k thôi, đủ thì cắt luôn, chắc tầm 300k thôi ở mình là 29k tháng thuê bao , mình không biết đã bao gồm thuế chưa , mà chỉ cần chuyển qua sài lưu lượng rồi ngắt cái moderm là mỗi tháng chỉ nạp chừng đó thôi hả bạn

không đóng tiền nó tự cắt chả phải làm gì cả

nó có gửi thư gì mặc kệ nó

ok mấy tháng mà nó cắt nó sau này ví dụ mình vào nó có tính phí mấy tháng đó không bạn

love.okio

chờ hết hđ thôi bác ơi.nó bỏ qua thì không nói j.nó mà truy ra lại mất một mớ đấy

haphuong31_ptit

Ngày xưa cả lũ trọ chung đòi chơi cáp quang VNPT cho nhanh. thích thì chơi ai ngời 2 tháng sau nó chuyển cmn hết đi. mình e nộp 1 tháng 440k mà không cắt hợp đồng được nè. Lúc lắp nó bắt đặt cọc 1 củ 2 mới akay

Aethelweard

2 cách:

1: tăng lên gói cao hơn, hay gói cáp quang

2: không đóng tiền, tắt điện thoại, gửi thư không trả lời, không gì hết, vài tháng tự cắt

Wolf

2 cách:

1: tăng lên gói cao hơn, hay gói cáp quang

2: không đóng tiền, tắt điện thoại, gửi thư không trả lời, không gì hết, vài tháng tự cắt thôi chuyển qua sài lưu lượng , ngắt moderm , tháng nộp cước thuê bao 29k thôi =]]

Các chủ đề có liên quan khác