sihoang3000

ko biết tại sao 2 ngày nay mạng nhà em không vào được các trang như google facebook ...

Nhưng 1 số trang việt nam như ketnooi.com/forum dantri zing vẫn vào được bình thường ai có cách khắc phục không

Không thể kết nối với thực

Kết nối an toàn của bạn tới hiện đang bị can thiệp.

Hãy thử tải lại trang này sau vài phút hay sau khi chuyển sang mạng mới.Nếu gần đây bạn đã kết nối với mạng wifi mới, hãy kết thúc đăng nhập trước khi tải lại.

dung_hanh

LÀ DO ĐÂY NHÉ

Cornal

Cái này có thể là do server của những trang web đó ở nước ngoài. Vì hình như Việt Nam lại bị đứt tuyến cáp quang biển quan trọng AAG thì phải?

near_2806

Cũng bởi vậy mà bắt buộc mình phải đi đường vòng, bắc dây mạng nối tiếp qua trung quốc xài tạm, nên nhân dịp và lợi dụng cơ hội đó bọn hắc cơ (hacker) tàu khựa đã chéo chéo bùm bùm làm tắc nghẽn một vài sever vn, làm cho một số trang wep việt nam bị đột tử

stoplove_over

Ầy, google thì liên quan gì đến đứt cáp nhở =='

Vẫn vào bình thường mà

Xem lại giờ của máy tính xem

jupi1402

Vì đứt cáp nên web nước ngoài bị lag hay không kết nối được đâu bạn

Trong nước thì vẫn bình thường

coleminhdaquen

Vì đứt cáp nên web nước ngoài bị lag hay không kết nối được đâu bạn

Trong nước thì vẫn bình thường Thì vẫn vào google bình thường mới nói chứ

Ko vào được thì mình nói làm gì, vào nhanh là đằng khác

Cathaoirmore

Cũng bởi vậy mà bắt buộc mình phải đi đường vòng, bắc dây mạng nối tiếp qua trung quốc xài tạm, nên nhân dịp và lợi dụng cơ hội đó bọn hắc cơ (hacker) tàu khựa đã chéo chéo bùm bùm làm tắc nghẽn một vài sever vn, làm cho một số trang wep việt nam bị đột tử Web nào đột tử bạn ?

Nói nghe xem ?

Các chủ đề có liên quan khác