Phần mềm hữu ích với Internet
By storyl0v3_pandal0veUDV
#814941 thứ 1:thank bạn đã chia sẽ cho mình và các bạn trên diễn đàn nha (mình đã thành công 1/8 cái)hi

thứ 2:bạn cho mình hỏi tại sao có 1,2 cái wifi gần chỗ mình máy mình phát hiện ra nhưng bước dò wifi của phần mềm lúc đầu cũng phát hiện được nhưng khi tới bước tiếp theo nó lại không thể tìm thấy là sao nhỉ???

phải chăng những wifi đó không thể ......nên nó loại bỏ nhỉ??

p/s:mình .....được 1 cái tuy chỉ được 1 cục sóng nhưng cũng dùng tạm còn hơn không..hi Như đã nói ở trên, ứng dụng sử dụng các gói dữ liệu ảo để phân tích mã pin...nhưng một số wifi không sử dụng mã pin thì làm sao phân tích cho nên nó loại bớt là vậy...
By shin_e
#814942 windows 8.1 64bit, s làm giống y chang bác mà đến bước run cái Dumpper thì k có gì hiện lên hết nhỉ ? bạn sao chép thư mục JumpStart ra desktop rồi mở thư mục ngoài desktop chạy tập tin setup nhé...

nếu vẫn không được bạn tải netfamework 4.5 về cài vào nhé...
By connie_leong
#814943 Như đã nói ở trên, ứng dụng sử dụng các gói dữ liệu ảo để phân tích mã pin...nhưng một số wifi không sử dụng mã pin thì làm sao phân tích cho nên nó loại bớt là vậy... thank bạn.mà bạn có thể cho mình hỏi riêng tư chút nếu bạn thấy khó nói không thể chia sẻ thì cũng không sao.hi hi

app này bạn tự viết ra hay bạn đọc được ở đâu rồi chia sẽ vậy

vì mình muốn khi nào app có update thì mình update bản mới xem nó có ......thêm được nữa không ấy mà.

mình thấy app này khá ổn.tuy mình ....không nhanh như bạn của mình lâu hơn nhưng vẫn ok hơn mấy app ở mấy topic mà mình nghiên cứu mà không thành công
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym