baby_angel_1502

Hi các bro,

Công việc của mình hàng ngày phải làm việc và gửi email đi rất nhiều, nói cụ thể hơn là làm việc với mailchimp.

Vì yêu cầu của hệ thống mailchimp không cho phép có quá nhiều địa chỉ email sai, nếu không sẽ bị lock acc.

Không biết mấy bạn có cách nào giúp mình check hàng loạt email phân loại email nào tồn tại hay email nào không tồn tại không ạ?

Mình có tìm được vài trang web nhưng nó chỉ cho phép check từng email, như vậy thì quá lâu luôn . Có cách nào làm hàng loạt được không ạ?

Mình Thank rất nhiều.

Phần mềm gửi mail hàng loạt UltraMailer

Quản lý nhân sự và tiền lương

. Gửi mail tới hàng trăm nghìn người

. Gửi vào Inbox với tỷ lệ đạt 100%

. Lọc Email sống hay chết

. Quản lý mail đã gửi

. Quản lý những người đã đọc Mail

. 323 mẫu mail chuyên nghiệp

. Giao diện đơn giản dễ sử dụng...

Bạn thử đi coi

ngohuythanh_112

lấy email của mình gửi qua email của nó nếu gửi dc là e mail thật, còn không thì đăng ký tài khoản của một trang web nào đó nó kêu điền email vào, nếu e mail sai thì nó sẽ thông báo

kimanh_kimanh84

Phần mềm gửi mail hàng loạt UltraMailer

Quản lý nhân sự và tiền lương

. Gửi mail tới hàng trăm nghìn người

. Gửi vào Inbox với tỷ lệ đạt 100%

. Lọc Email sống hay chết

. Quản lý mail đã gửi

. Quản lý những người đã đọc Mail

. 323 mẫu mail chuyên nghiệp

. Giao diện đơn giản dễ sử dụng...

Bạn thử đi coi Phần mềm này là gửi mail mà, ý mình là cái nào mà lọc được mail tồn tại hay không ấy? Lọc hàng loạt chứ làm từng cái chắc chết quá bạn à

Mình làm việc với mấy chục ngàn cái mail

chym.chick

lấy email của mình gửi qua email của nó nếu gửi dc là e mail thật, còn không thì đăng ký tài khoản của một trang web nào đó nó kêu điền email vào, nếu e mail sai thì nó sẽ thông báo Hic, ý mình là cách nào lọc hàng loạt khoảng 100 mail một lúc ấy, chứ lọc từng mail thì khối luợng lớn quá mình không thể nào lọc vậy được

Thank bạn đã trả lời bài viết của mình nha

timbandj

Mình tìm được trên google, bạn check lại xem có phải cái bạn cần không

dizzdirty

Mình tìm được trên google, bạn check lại xem có phải cái bạn cần không
Thank bạn nhiều nha

Mình đã down về cài vào máy thử

Tình hình mình có nhận xét như sau:

1. Hệ thống verify của phần mềm hoạt động không đúng, nhận diện mail active và không active sai tùm lum hết @@

2. Khi mình cài phần mềm này vào máy thì máy mình không kết nối internet được luôn @@