Mình đang xài modum mạng FPT không có wifi giờ mình muốn có wifi để sd dt....Không có tiền nên mình định mua Tenda W316R Wireless.....Mình muốn hỏi là mình mua modum mới về có cần thay modum cũ không hay gắn cái Tenda W316R Wireless nối vào modum cũ thôi là xài được..........Và cho hỏi thêm nếu thay modum mới có cần pass hay thông tin về hợp đồng mạng FPT không vì mình đang ở phòng trọ xài mạng của chũ cũ để lại...........thank m.n

Hadyn

vấn đê nay minh trả lơi ban nưu sao hiện nay cụpha1a1t wifi nha mạng tặng nhiêu lắm bạn nêntham khảo reg lại thuê bao mới coi tiện hơn tự mua không con nếu bạn muốn tự mua thi bạn vẫn sử dũng modum cũ gắn tthe6m cuc wifi để hỗ trợ phát nếu mua mới có bản hd trong wifi đó bạn

dauyeu1248

vấn đê nay minh trả lơi ban nưu sao hiện nay cụpha1a1t wifi nha mạng tặng nhiêu lắm bạn nêntham khảo reg lại thuê bao mới coi tiện hơn tự mua không con nếu bạn muốn tự mua thi bạn vẫn sử dũng modum cũ gắn tthe6m cuc wifi để hỗ trợ phát nếu mua mới có bản hd trong wifi đó bạn Mình ở trọ xài mạnh của chủ cũ nên bắt wifi của nhà mạng thì phải có cái hợp đồng nên hơi khó

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác