Phần mềm hữu ích với Internet
By heo_con_way_pha
#811802 Mình làm theo cách hưỡng dẫn trên mạng về cách thay đổi tên quá 5 lần bằng cách thông báo cho fb là acc mình bị khóa.

nhưng sau khi hoàn thành xong phần nhập mật khẩu mới thì k thể load trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

như vậy thì phải làm sao?

nick fb này rất quan trọng với mình

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ogc_vn
#811808 tình hình là mình cũng đang bị như vậy bạn ạ. từ sáng tới giờ điên đầu với nó.
By trondoiyeuanh19
#811809 Mình làm theo cách hưỡng dẫn trên mạng về cách thay đổi tên quá 5 lần bằng cách thông báo cho fb là acc mình bị khóa.

nhưng sau khi hoàn thành xong phần nhập mật khẩu mới thì k thể load trang www.facebook.com\login\checkpoint
ext

nick fb này rất quan trọng với mình tui cũng pị thế mà chẳng piết nó chặn tạm thời hay 24 tiếng đây nữa nên ngồi chờ đợi rùi tính tiếp
By Clustfeinad
#811810 Xin hãy hoàn thiện Kiểm tra bảo mật

Dùng điện thoại để xác minh tài khoản của bạn

Số điện thoại bạn dùng chỉ có thể xác minh một tài khoản. Ngay khi bạn nhập số điện thoại của bạn, bạn sẽ nhận được một mã mà bạn có thể nhập trên Facebook để xác minh tài khoản của bạn.

Số điện thoại của bạn sẽ được thêm vào Dòng thời gian của bạn. Bạn sẽ có thể chọn người bạn chia sẻ số điện thoại. Để tìm hiểu thêm thông tin trên Dòng thời gian của bạn được sử dụng như thế nào, hãy truy cập chính sách quyền riêng tư của chúng tôi. nếu như bị lỗi thế là phải ghi SDT của hiện đang dùng của nó gửi mã xác nhận nhập vào mới dc mở nếu gửi về hay bạn dùng vietel hay gì đấy lên mạng kiêm cách nhắn tin kích hoạt face book của viettel nhăn tin sẽ cho bạn mã bạn nhập vào sẽ bào bình thương nếu facebook quan trọng bị thế chỉ còn mỗi cách đấy mở khóa giống như đăng ký nick face book mới cũng bắt xác nhận qua cái này
By hoa_tigon139
#811815 Mình làm theo cách hưỡng dẫn trên mạng về cách thay đổi tên quá 5 lần bằng cách thông báo cho fb là acc mình bị khóa.

nhưng sau khi hoàn thành xong phần nhập mật khẩu mới thì k thể load trang www.facebook.com\login\checkpoint
ext

nick fb này rất quan trọng với mình nik bạn nik gì the
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym