Phần mềm hữu ích với Internet
By quang_binh80
#810749 Theo tớ thì cách làm của là đúng đó.

Đối với cái này, giải pháp là bạn xóa các trình cắm đáng nghi ngờ không do bạn cài vào trình duyệt (gõ vào thành địa chỉ 'chrome://plugins'),

kiểm tra phần Tùy chọn: "Cho phép cửa sổ bật lên" trong cài đặt của Chrome. Có thể sử dụng thêm AdBlock Plus để chặn quảng cáo và các cửa sổ pop-up.

Chúc bạn thành công!
By newshorizon16
#810750 bạn có thể dùng thử admuncher Phần mềm chặn quảng cáo hàng đầu thế giới xem đảm bảo lướt web tẹt ga chả có cái quảng cáo nào luôn
By chery_cute_iuox
#810753 I. Vào Control Panel gỡ toàn bộ những thông tin liên quan đến những trang web hiển thị mà bạn bị chuyển sang VD: PC Enhancement

Cách tốt nhất, bạn gỡ bỏ toàn bộ những chương trình k dùng đến ý. Đôi khi các web này nó lại nằm ở tên khác

II. Gỡ bỏ toàn bộ Extensions trên Google Chrome

Bước 1: Đầu tiên bạn mở trình duyệt Google Chrome ra, sau đó click vào biểu tượng ở phía trên góc bên phải màn hình rồi chọn Tools tiếp đến Click Extensions

Bước 2: Tại cửa sổ Extensions của Google Chrom sẽ hiển thị ra tất cả các Add-Ons có trên Chrome, bạn chỉ cần lựa chọn những Add-Ons bào cần gỡ bỏ sau đó click vào biểu tượng thùng rác bên tay phải của Add-Ons đó để Remove chúng đi.
Bước 3: Sau đó sẽ có một thông báo để xác nhận việc gỡ bỏ Add-Ons đó, bạn chỉ cần Click Remove để đồng ý, nếu không bạn có thể Click Cancel
Như vậy là bạn đã gỡ bỏ thành công Extensions (Add-Ons) trên Google Chrome

TUy nhiên như thế này chưa hết đâu,

Bạn phải xóa toàn bộ file nó đã lưu cơ

VD ở đây mình lấy cái này làm ví dụ, của bạn thì bạn thực hiện theo nhé

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cuối cùng là khởi động lại Firefox

Nếu không được, bạn gửi teamviewer mình chỉ cho thank , nhung nó vẫn bị vậy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym