Phần mềm hữu ích với Internet
By vietcuong0973889333
#808079 Có 1 nguyên tắc trong đời là chả có thằng nào điên tự nhiên mang tiền cho mình mà nó không kiếm được cái gì đó, nên là chả dại gì mà làm theo, mất công mất sức cuối cùng chả được cái quái gì!!! ngưòi ta bảo nhập mã cho người ta đó còn gì, mình được điểm ngưòi ta được điểm. điểm tăng lên theo số ngưòi nhập mã. quá lời. cái này fake ip nhưng thấy điểm còn thấp lắm. làm thế này mỏi lắm
By Howe
#808080 cái này không có dễ ăn đâu...dụ ref thì nhanh đủ số point còn làm 1 mình thì mỏi mòn mới đủ 3k để rút...chưa kế muốn có nhiều app để cài thì phải fake ip us,canada,japan..có khi cài xong lại không nhận được point mà cứ bị pending phải xóa tải lại...->điển hình là cái app Candy Rush Saga
By the_blessing_in_disguise
#808083 - Làm như thế thì học để làm cái quoái j` khi chỉ cần 1 chiếc PC hay LT mà mỗi ngày được 5 ~ 10$ tính 1 tháng ngót nghét 230$ thế thì khỏi f? đi làm cmnr` tin bạn tui chắc bán nhà mua PC & LT làm như trên khéo 2 tháng tui kéo lại gốc chứ nhề 2 tháng nữa chắc tỉ phú cmnr` Bạn suy nghĩ thật nông cạn , bạn định sống cả đời với 200$/tháng à , hơn nữa khi nhiều nguời lao vào làm thì sẽ khó hơn , kiếm ít hơn , cái gì cũng vậy mới ra phải hơt ngay cho nóng , bạn ấy tuyển ref cũng có lợi được hưởng % hoa hồng chứ ai điên mà share nồi cơm không công cho nhà bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym