Colier

- Công việc rất đơn giản, tải ứng dụng trên PC để kiếm Points và rút về PayPal

- Cứ 3000 Points sẽ quy thành 5$ PayPal hay 6000 Points thành 10$ PayPal

- 1 Ngày tải hết Apps cũng được tầm 5000 Points

- Apps sẽ được cập nhật hằng ngày

- Hãy sử dụng VPN hay Proxy để có nhiều Apps hơn, IP Việt Nam nó cho 2,3 Apps / ngày thôi

Dù không phải quá nhiều. Nhưng kể cả 5$/ngày cũng đã giúp chúng ta có thêm 1 khoản tiền nho nhỏ trong tháng đúng k nào

Hướng dẫn kiếm tiền cùng FeaturePoints.com trên PC

Phần 1: cài đặt android trên máy tính ( dành cho các bạn không có máy điện thoại HĐH Android hay iOs ) cái này rất tuyệt với lợi thế down apps nhanh, dễ sử dụng

Phần 2: Hướng dẫn offer Featurepoints trên máy tính, cách kiếm nhiều offer ngon để chơi

Phần 1: Cách cài android trên máy tính

1, các bạn vào tải phần mềm Bluestacks dành cho windows tại : hoặchttp://bit.ly/bstkdnldpage

Sau đó tiến hành cài đặt :

Sau khi cài đặt xong

Tiếp theo là thêm tài khoản Google vào máy

2, Tiến hành cài đặt Featurepoints

nhấn nút home

Vào web

Gõ code S1RX2S để nhận 50 points thưởng

Phần 2: Hướng Dẫn offer và kiếm nhiều apps

Với địa chỉ IP VN nhất là VNPT bạn sẽ có rất ít apps để tải, cho nên để kiếm nhiều tiền bạn nên chuyển địa chỉ IP (Fake ip) của bạn sang US, UK hay 1 số nước khác Bằng sẽ hướng dẫn các bạn sau

còn sau đây là phần hướng dẫn offer khi mình đã fake ip rồi

Đây là Proof

dalat_trang

Phải có làm mới có ăn chứ bạn tiếc gì vài phút để thực hiện đâu. các bạn cứ làm rồi sẽ biết thật hay đùa!

Phải có làm mới có ăn chứ bạn tiếc gì vài phút để thực hiện đâu. các bạn cứ làm rồi sẽ biết thật hay đùa! Có 1 nguyên tắc trong đời là chả có thằng nào điên tự nhiên mang tiền cho mình mà nó không kiếm được cái gì đó, nên là chả dại gì mà làm theo, mất công mất sức cuối cùng chả được cái quái gì!!!

Chủ thread post cái này bên mmo4me hay mmo4you thôi đừng có post bên ketnooi.com/forum không ai thèm đọc đâu

satada8x

- Làm như thế thì học để làm cái quoái j` khi chỉ cần 1 chiếc PC hay LT mà mỗi ngày được 5 ~ 10$ tính 1 tháng ngót nghét 230$ thế thì khỏi f? đi làm cmnr` tin bạn tui chắc bán nhà mua PC & LT làm như trên khéo 2 tháng tui kéo lại gốc chứ nhề 2 tháng nữa chắc tỉ phú cmnr`

ruaiudh

Có 1 nguyên tắc trong đời là chả có thằng nào điên tự nhiên mang tiền cho mình mà nó không kiếm được cái gì đó, nên là chả dại gì mà làm theo, mất công mất sức cuối cùng chả được cái quái gì!!! bác này phán chuẩn ,đúng ý e

cái này có thể có nhưng mà thread đã được pay lần nào chưa? hay là hóng được ở đâu đó, không có ref nên post sang đây kiếm ref??

Có 1 nguyên tắc trong đời là chả có thằng nào điên tự nhiên mang tiền cho mình mà nó không kiếm được cái gì đó, nên là chả dại gì mà làm theo, mất công mất sức cuối cùng chả được cái quái gì!!! ngưòi ta bảo nhập mã cho người ta đó còn gì, mình được điểm ngưòi ta được điểm. điểm tăng lên theo số ngưòi nhập mã. quá lời. cái này fake ip nhưng thấy điểm còn thấp lắm. làm thế này mỏi lắm

Howe

cái này không có dễ ăn đâu...dụ ref thì nhanh đủ số point còn làm 1 mình thì mỏi mòn mới đủ 3k để rút...chưa kế muốn có nhiều app để cài thì phải fake ip us,canada,japan..có khi cài xong lại không nhận được point mà cứ bị pending phải xóa tải lại...->điển hình là cái app Candy Rush Saga

- Làm như thế thì học để làm cái quoái j` khi chỉ cần 1 chiếc PC hay LT mà mỗi ngày được 5 ~ 10$ tính 1 tháng ngót nghét 230$ thế thì khỏi f? đi làm cmnr` tin bạn tui chắc bán nhà mua PC & LT làm như trên khéo 2 tháng tui kéo lại gốc chứ nhề 2 tháng nữa chắc tỉ phú cmnr` Bạn suy nghĩ thật nông cạn , bạn định sống cả đời với 200$/tháng à , hơn nữa khi nhiều nguời lao vào làm thì sẽ khó hơn , kiếm ít hơn , cái gì cũng vậy mới ra phải hơt ngay cho nóng , bạn ấy tuyển ref cũng có lợi được hưởng % hoa hồng chứ ai điên mà share nồi cơm không công cho nhà bạn

Các chủ đề có liên quan khác