Phần mềm hữu ích với Internet
By tieuquy_h1k
#807731 Hôm nay mình mới mua thẻ cào về gia hạn gói DC70 thì xài 1 lát hết 600MB dung lượng.Mình sử dụng thủ thuật hack kiểu 2G -3G -2G như trước giờ nhưng không còn hiệu quả nữa...lên facebook nghe ngóng thì có tin đồn là Từ ngày 1/7/2014 Viettel fix lỗi không hack 3G gói DC70 với gói MiMax được nữa...rất mong các bậc cao nhân tiền bối ra tay cứu giúp tình hình nầy với..xót cho 70k vừa mới nạp quá...oa oa..ức chế.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By atrangbeo266
#807773 chia buốn thôi chứ xác cmn định mệnh anh vịt teo kotex xì teen rùi - ale mạng dây thẳng tiến thui bạn
By boyhayvegai
#807774 Hôm nay mình mới mua thẻ cào về gia hạn gói DC70 thì xài 1 lát hết 600MB dung lượng.Mình sử dụng thủ thuật hack kiểu 2G -3G -2G như trước giờ nhưng không còn hiệu quả nữa...lên facebook nghe ngóng thì có tin đồn là Từ ngày 1/7/2014 Viettel fix lỗi không hack 3G gói DC70 với gói MiMax được nữa...rất mong các bậc cao nhân tiền bối ra tay cứu giúp tình hình nầy với..xót cho 70k vừa mới nạp quá...oa oa..ức chế. việc này ai chả biết mà bác lên khoe làm gì
By datloiyeuem_trenchiechonngotngao
#807780 mình thì sang 1/7 mua 70k..về download cho nó hết 600m..ko ngờ chưa dc 1h nó báo èn èn.....thông báo to dùng...

...vẩn còn cười hí hững....mở tool len..làm 3-5 lần..thấy vẫn 50kb/s.....nghi rồi....thế là quay tay tới giờ..

...mà thật ra mình dùng sim mobi cho dt..cái Dcom nay ngta cho...chứ cái thằng vịt teo nó NGU...DM..DC70 sent 191 thì không lấy phí sms...vậy mà DC30..vv nó lấy 100vnd/sms...vậy phải nap 40k mới dc dc30.... đúng ngu..thật ra nó chậm ráng chịu!!!

...xong lấy số mobi gọi lên vịt tel..cái thằng ngu..nó trã bài cho mình..DM chưởi nó luôn......

...ức chế thằng nào cũng vậy..hễ gọi lên tổng đài là nó trã bài....DM....nghe khách hàng nói..trã lời đúng yêu cầu là xong...TOÀN TRÃ BÀI...
By dientuanlong_viptour
#807784 tớ cũng giống như cậu nè.. thực ra nó đã fix vào ngày 27/6/2014 nhưng nó thả ngày 28,29,30. để người ta tiếp tục đăng ký mimax tháng 7.. tớ đăng ký xong hí hửng xem phim HD 1080 online.chưa đầy 30p mất toi 600mb. loay hoay cả buổi dùng đủ kiểu nhưng không ăn thua.toàn gặp sóng HSDPA thay vì HSPA như mọi ngày.. giờ đang tiếc 70k ..tháng sau bye bye mimax vietteo.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym