Phần mềm hữu ích với Internet
By Barrington
#807552 các bạn cho em hỏi, có phần mềm nào hack được băng thông của dcom vitetel khi bị bóp không .

em tìm mải chả có cái nào ra hồn, quảng cáo thì hay, mà sao xài chả có tác dụng gì, như cái auto-dcom-v2.0 củng nghe quảng cáo dữ lắm, vậy mà em thử xong thất vọng quá, khi chưa cài thì tốc độ max cũng 125kbps mà cài rồi củng chỉ 125kbps mà lại lúc nào cũng 125kbps kể cả không load gì cả, làm như nó là virut vậy, có bác nào biết phần mềm nào tốt đã thử qua cho em cái lick tải với ,thank các bạn trước , để em phải gở bỏ cái con (virut) kia mới được nó chiếm băng thông quá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By oi_tinhyeu117
By giua2_nguoi
#807586 Bác dùng dcom gì thế em dùng e173eu-1 bác ạ

của bạn đây @@ mới nhẩt nhé

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thank bác để em thử xem sao có gì em báo cáo bác hi hi
By Garrey
#807587 rất tiếc em phải báo cáo với bác là em này củng không khá hơn em kia bác ạ, hay là do em làm sai chổ nào nhỉ
By mythungoc
#807590 Code: https://mega.co.nz/#!RdMWTJgb!89l9kMsOTdj0XLJeEoERM_eGpZTK3ef-nT943meHPJQ thử cái này. khổ thế của bác thì em tải không được
vào mạng download về cái này cho mình chắc chắn ok với loại Dcom của bạn

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

download :5,8M upload: 1,3M còn của bác thì em tải được nhưng cài đặt không được, cứ báo lổi
By little_joung_yohao_1996
#807592 bạn tải bình thường, cứ nhấp chuột bình thường, mega nó không cho tải = IDM bạn nhé.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym