Phần mềm hữu ích với Internet
By [email protected]
#803420 Hồi đó mình dùng chrome lướt web , check mail bình thường,

mình mới đổi qua cốc cốc được vài tháng vì nó download dễ dàng khỏi phải nâng cấp IDM =.=

mà sao lướt mấy web khác thì bình thường, còn check mail trong gmail thì hay bị đứng quá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By o0ochild_of_seao0o
By tekening_van
#803432 Hồi đó mình dùng chrome lướt web , check mail bình thường,

mình mới đổi qua cốc cốc được vài tháng vì nó download dễ dàng khỏi phải nâng cấp IDM =.=

mà sao lướt mấy web khác thì bình thường, còn check mail trong gmail thì hay bị đứng quá Mình vẫn check mail bình thường mà bạn.Có sao đâu.Đứng chắc là do gmail vào thời điểm đấy bị lỗi thôi bạn ạ
By manhtuan_kiss_13887
#803434 Mình vẫn check mail bình thường mà bạn.Có sao đâu.Đứng chắc là do gmail vào thời điểm đấy bị lỗi thôi bạn ạ mình hay check mail mỗi ngày , không lẽ ngày nào cũng lỗi, mà lỗi tất cả các tab cũng bị đứng luôn phải tắt luôn trình duyệt rồi mới mở lại được , cứ mỗi lần check mail là bị lỗi á @@,
By mai_mai_yeuem_david
#803437 bạn vào gmail\ settings\ offline

tải gmail offline về dùng hay lắm bạn ạ

ko thì dùng outlook hay thunderbird cũng rất hay, add nhiều nhiều acc, đỡ check mail web mệt lắm
By rock_with_boa
#803439 bạn vào gmail\ settings\ offline

tải gmail offline về dùng hay lắm bạn ạ

ko thì dùng outlook hay thunderbird cũng rất hay, add nhiều nhiều acc, đỡ check mail web mệt lắm tại máy tính không phải 1 mình mình sử dụng nên offline khó lắm =.=
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym