Phần mềm hữu ích với Internet
By saki_1922002
#803419 các bạn hướng dẫn giúp mình các đổi pass Onedrive với, mình tìm mãi không ra, khỗ nó toàn tiếng Anh

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ducvinh_tbvn
#803445 Bạn vào đây: login.live.com

Đăng nhập xong thì vào mục Security & Password và đổi pass thôi.
By hoatuongvi123
#803446 các bạn hướng dẫn giúp mình các đổi pass Onedrive với, mình tìm mãi không ra, khỗ nó toàn tiếng Anh đổi pass cái đó là đỏi pass mail đấy. Góc phải trên > click zo cái tên của bạn > account setting ( nó mở ra cái tab mới) > Security & password (cái này cần xác nhân = mail hay SĐT nếu làm xong rồi se thấy cái đổi pass à) > Change your password
By Te_Dien
#803447 Bạn vào đây: login.live.com

Đăng nhập xong thì vào mục Security & Password và đổi pass thôi. - mình cũng làm vậy đó, nhưng nó đưa tới cái đuờng dẫn @cv.com mà cái này là gì mình không biết vài mail đó để xác nhận
By vanganhmm_52
#803448 đổi pass cái đó là đỏi pass mail đấy. Góc phải trên > click zo cái tên của bạn > account setting ( nó mở ra cái tab mới) > Security & password (cái này cần xác nhân = mail hay SĐT nếu làm xong rồi se thấy cái đổi pass à) > Change your password - tới này rồi sao nữa bạn?
By nguyen_khanhvy
#803450 Bạn vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sau đó đăng nhập. nhìn xuống cuối trang chỗ English (United States) nhấn vào đó rồi chọn tiếng Việt. - Thank bạn.

mình làm tới này nó bảo nhập mail gì giờ các bạn, mà [email protected] là sao nhỉ?

Hình ảnh!

By linhxinh_xinh
#803451 - Thank bạn.

mình làm tới này nó bảo nhập mail gì giờ các bạn, mà [email protected] là sao nhỉ?

Hình ảnh!

đấy đúng là nó, bạn cần nhập địa chỉ mail mà hồi đó đăng ký làm mail phục hồi nếu quên mật khẩu đó, quên rồi thì chọn điện thoại đi
By Bevis
#803452 đấy đúng là nó, bạn cần nhập địa chỉ mail mà hồi đó đăng ký làm mail phục hồi nếu quên mật khẩu đó, quên rồi thì chọn điện thoại đi - CODE gì đây bạn, giờ mình lấy CODE ở đâu ạ?

Hình ảnh!

By Baudier
#803453 - CODE gì đây bạn, giờ mình lấy CODE ở đâu ạ?

Hình ảnh!

như hình thì MS đã mail cho bạn rồi vào mail đó mà check @@. Đó giờ chưa đang ky tài khoản kích hoạt qua mail bao giờ sao
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym