Phần mềm hữu ích với Internet
By hhl_1190
#802787 mình phán như thánh mà cứ bị chửi đã bảo là mạng Flag không xem được tốc độ đường truyền mấy hum trước còn được xem tốt độ cao kỳ này đài không cho em nữa nó báo là hiện đang phát world cup 2014 khi nào xong sẽ trở lại bình thường. không phải do phần mềm đâu bác thánhon5559 ạ là do nhà mạng cà chớn cắt đó cho thằng khựa vào đập phá là nó sợ ngay ý mà nhà mạng lại dở cái giọng phác lối ra vẻ ta đây nũa roài. Nó làm cho mạng tắt để mình gọi điện sau khi thu tiền xong thì nó phát khoảng 1h sau cũng y chan như vậy và mình gọi lại cho nó cứ đúng 1 tiếng là nó phát còn 1 tiếng nữa là nó tắt lúc trước đài truyền hình cũng phách lối vậy đó

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Nhok_Yumbi
By Travion
#802789 nếu có Internet thì bác xem trên máy tính không hay hơn à?
Có đài nào đang chiếu worlld cup thì báo mình cái nha đang muốn xem world cup mình cứ phê bình đấy thì sau nào giống sếp quá nhỉ
By acquysongnin
#802791 Bạn lấy file này về:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Trong đó mình đã có lịch thi đấu và kênh THTT của từng trận. Bạn nhập kết quả các trận vào danh sách sẽ tự động tính điểm và xếp loại các đội trong từng bảng, sẽ tự động cập nhật các đội đấu trong vòng 1/8 và các vòng sau đó!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym