Phần mềm hữu ích với Internet
By Gerlach
#801158 @viettel answers:

Bạn cho mình hỏi, bên vOz kia mình thấy bảo là gói Eco đký trước tháng 3 năm 2014 thì sẽ được nâng từ 12Mbps lên 25Mbps

Không biết có phải thật không?
hôm trước có nói chuyện với 1 em bên viettel, em ý bảo là với những KH đăng ký gói ECO trước T3.2014 thì sẽ được nâng tốc độ từ 12 Mbs lên 25 Mbs nhé, nên những bác nào đang dùng gói ECO thì gọi điện lên tổng đài ý kiến nhé

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vanminhhic20042003
#801159 @viettel answers:

Bạn cho mình hỏi, bên vOz kia mình thấy bảo là gói Eco đký trước tháng 3 năm 2014 thì sẽ được nâng từ 12Mbps lên 25Mbps

Không biết có phải thật không? Đúng rồi bạn ạ, khách hàng đăng ký sử dụng FTTH Eco trước ngày 6/3/2014 sẽ được tự động nâng cấp băng thông lên 25Mbps bạn ạ.
By langtu_quay2002
#801162 Thank bạn đã quan tâm đến dịch vụ của Viettel, nếu bạn có nhu cầu sử dụng mạng Viettel thì mình xin cung cấp một số thông tin để bạn tham khảo, hiện tại Viettel đang cung cấp gói cước FTTH Eco+ với băng thông 25Mbps, cam kết truy cập quốc tế với tốc độ 256kbps. Giá cước gói cước này rất hợp lý. Bạn có thể đăng ký đóng cước truớc 3-6 tháng để được khuyến mại cước.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Thời gian triển khai mạng chậm nhất 15 ngày là lắp đặt xong cho bạn.

Bạn phản ánh rõ thông tin bạn của bạn chơi loại game gì không được để mình hỗ trợ nhé.

Thiết bị của Viettel cung cấp cho khách hàng thường là thiết bị của TP-Link, loại thiết bị này là thiết bị thông dụng trên thị trường có chất lượng tương đối tốt rồi bạn ạ.

Mạng Viettel đang được đông đảo khách hàng tin dùng và đang chiếm một thị phần lớn về dịch vụ cố định băng rộng, Viettel có đội ngũ nhân viên kỹ thuật và chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp và nhiệt tình bạn ạ, bạn có điều gì chưa hài lòng với đội ngũ nhân viên và dịch vụ chăm sóc khách hàng bạn có thể phản ánh chi tiết để Viettel hỗ trợ cho bạn. Điêù ghét nữa là đăng kí cáp quang gọi cả 10 cuộc xuống khảo sát phán câu không đăng kí được tức xài VNPT cáp quang luôn. 1 lần như vậy sẽ không bao giờ đụng vào viettel. DK biên hoà
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym