012_456

Thủ Thuật Download Nhanh Ở Mediafire.Com

Mediafire là một trang web chia sẻ file đã quá quen thuộc với chúng ta. Thông thường nếu muốn download file từ Mediafile thì rất đơn giản, ta chỉ cần truy cập link của file và nhấn download là xong. Nhưng nó chưa phải cách hay nhất.

là trang hỗ trợ lấy link trực tiếp để thuận tiện cho việc download ở Mediafire.Com một cách nhanh chóng.

1. Đây là giao diện chính của trang. mặc định trang sẽ chỉ Get Direct Link tức là chỉ lấy link down trực tiếp của 1 file mà thôi.

2. Để down tài liệu của 1 link Mediafire bất kỳ, chỉ cần Copy link và dán vào khung Enter URL và nhấn GetLink. Lập tức link download sẽ hiện ra bên dưới, chỉ cần nhấn vào là có thể Download trực tiếp và nếu có IDM nữa thì tuyệt vời. Tiết kiệm được rất nhiều thời gian.

3. Đặc biệt trang này còn hỗ trợ lấy link cả thư mục để tiện cho việc Download.

VD: Bạn có link chứa 5 file. Bạn chỉ cần dán link này vào khung Enter URL và chọn Get Link Folder sau đó nhấn GetLink. vậy là bạn đã có được link của 5 file bên trong thư mục đó và việc tiếp theo chỉ cần copy 5 link này và dán lại vào khung Enter URL và chọn get link lại lần nữa là đã có 5 link down trực tiếp rồi. Qúa tuyệt vời phải không nào!

4. Còn đối với các link có chưa mật khẩu thì rất đơn giản. Chỉ cần thêm vào '|mậtkhẩu' và nhấn GetLink là xong.

VD: Link Download là: và mật khẩu là

thì cấu trúc sẽ là:
http://www.mediafire.com/download.php?um8n7u3iq1i85cm|club4share.net
Sau đó nhấn GetLink là xong.

Chúc các bạn thành công
Nguồn:

be_nhoc_be_nho

Trong khi mọi người đang kêu gọi nhau đừng sử dụng các tool getlink này nữa thì bạn lại vào đây phổ biến nó ra? Các tool này là 1 trong những nguyên nhân chính khiến hàng loạt file bị mediafire càn quét sạch sẽ cũng như nhiều tài khoản bị suspend hết. Download ở mediafire không trả tiền tốc độ nhanh được resume đã rất sướng rồi mà còn làm biếng thì làm gì ăn nữa?

9_7

Trong khi mọi người đang kêu gọi nhau đừng sử dụng các tool getlink này nữa thì bạn lại vào đây phổ biến nó ra? Các tool này là 1 trong những nguyên nhân chính khiến hàng loạt file bị mediafire càn quét sạch sẽ cũng như nhiều tài khoản bị suspend hết. Download ở mediafire không trả tiền tốc độ nhanh được resume đã rất sướng rồi mà còn làm biếng thì làm gì ăn nữa?

đồng ý với bạn... có click thôi mà cũng lười...

phuongdung27487

nhờ những bạn xài tool mà mình đi 2-3 acc MF rùi! upload bình thường 200Mb mất 1h với tốc độ 50-60Kb bạn down chỉ có 10-15 phút mà cũng xài tool. Thiệt là là chẳng có downloader nào nghĩ tới cảnh reup của các uploader cả.

các bạn nói rất đúng. Vì mấy zụ này mà bây giờ tìm link MF còn sống rât khó. mấy bác nói ghê quá. không "Đỗ Thừa" thì không phải là người VN.

các bạn biết nguyên nhân tại sao MF càng quét như thế không mà phán bừa.

Nguyên nhân chính là DCMA & soft Cr-ack hack (report) mà các bạn đang xài.

Mấy bác biết vì sao MF free down max ko?

Vì nó lấy tiền từ quảng cáo (cái này ai cũng biết) nhưng đa số quảng cáo thì phải click vào thì MF mấy có tiền.

Mấy bác có bao giờ click quảng cáo không ???

=> Vậy dùng tools khác vào link MF chỗ nào ???

Chốt hạ: mấy bác có bao giờ vào trang get link MF hay dùng tools get MF của Thuần Việt FESOUP ....v..v chưa. Tự suy nghĩ và cảm nhận

hoangtv1989

mấy bác nói ghê quá. không "Đỗ Thừa" thì không phải là người VN.

Vì nó lấy tiền từ quảng cáo (cái này ai cũng biết) nhưng đa số quảng cáo thì phải click vào thì MF mấy có tiền.

Chốt hạ: mấy bác có bao giờ vào trang get link MF hay dùng tools get MF của Thuần Việt FESOUP ....v..v chưa. Tự suy nghĩ và cảm nhận Nhờ bác mà e hỉu được thêm xíu chuyện .

Zigor

mấy bác nói ghê quá. không "Đỗ Thừa" thì không phải là người VN.

Chốt hạ: mấy bác có bao giờ vào trang get link MF hay dùng tools get MF của Thuần Việt FESOUP ....v..v chưa. Tự suy nghĩ và cảm nhận uploader có bao giờ down từ MF đâu bác

p3_c0j

Mình cũng hay dùng trang này

---------- Bài thêm lúc 12:12 ---------- Bài trước là lúc 12:11 ----------

Mình cũng hay dùng trang này 1 link không max nhưng down 4,5 link thì gần max

1,2 link thì click không vấn đề j, down phim HD hay bluray, mấy chục link, ngồi ôm máy tính mà click à??? suy nghĩ thế không bao giờ khá lên nổi

Dùng tool hay vào web get link, lấy link xong add vào IDM, giờ để máy tính, cf hay làm việc khác hok lợi hơn à

Còn các file trong mediafire bị xóa hok phải là do sử dụng tool get mà do vi phạm bản quyền, thử đổi tên bộ phim hay soft thành tên bậy bạ, đổi đuôi .rar thành .rarz hay đại loại thế, khi download về thì đổi đuôi lại. Làm như thế thì sao mà xóa được =.="

khinhnguoi.info

1,2 link thì click không vấn đề j, down phim HD hay bluray, mấy chục link, ngồi ôm máy tính mà click à??? suy nghĩ thế không bao giờ khá lên nổi

Dùng tool hay vào web get link, lấy link xong add vào IDM, giờ để máy tính, cf hay làm việc khác hok lợi hơn à

Còn các file trong mediafire bị xóa hok phải là do sử dụng tool get mà do vi phạm bản quyền, thử đổi tên bộ phim hay soft thành tên bậy bạ, đổi đuôi .rar thành .rarz hay đại loại thế, khi download về thì đổi đuôi lại. Làm như thế thì sao mà xóa được =.=" xưa nay có ai up mà để đúng ten bao giờ, ngu mà lì

Từ 1 bài viết bên forum gamevn:

- thông báo cho anh em nào đang uploader và các bợm đang download của mf bít mà tránh

-ko bít tụi mf mấy hôm nay giở trò gì mà sử dụng bất kì soft nào dùng để get link hay auto , thì trong vòng 24h sau đó acc và file đó sẽ bị block và del lập tức , mình đã thử 2 acc và 1 acc của thằng bạn soft sử dụng là mediafire getter thì tình hình cả 3 acc đã ra đi , mà trước đó do không biết mình đã làm hại 2 thằng uploader bên nước ngoài thật là tội lỗi , khuyến cáo các bợm nào đang download thì chỉ sử dụng hình thức click , click và click không sử dụng bất kì soft nào để auto get link , để tránh làm block acc của uploader .

=> tùy lòng hảo tâm của downloader thui. Nói hoài mệt.

guiguiangel

người thông mình thì nói 1 lần là hiếu sao không chịu khôn ra thế trời nếu là hd thì thiếu cha gì link không down di kiếm mấy link mediafire bị chia nhỏ ra down rùi la làng không sai tool không được nói chuyện phải có suy nghĩ chút

Các chủ đề có liên quan khác