Phần mềm hữu ích với Internet
By sinhvienbackkhoa
#798601 Mới đầu mình tưởng do server nhưng chờ 4 ngày rồi vẫn không truy cập được, ai biết giúp mình với , mình xài win7, đã thử bằng FF,Chrom,IE và Opera mà vẫn không được

Đây là nó thông báo lỗi thế này:

Forbidden

You don't have permission to access / on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Apache/2.2.17 (Unix) mod_ssl/2.2.17 OpenSSL/0.9.8e-fips-rhel5 DAV/2 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 Server at tuchangioi.com Port 80
By viuvi_nhieu
#798609 Cái này tại sever nó thôi bạn à , nó báo thế là không cho truy cập vào khi nào nó cho quyền truy cập là vào được , không bị sao đâu bạn yên tâm , mình cũng vừa vào thử rồi
By tomoyo_huff_hpvn

Cái này tại sever nó thôi bạn à , nó báo thế là không cho truy cập vào khi nào nó cho quyền truy cập là vào được , không bị sao đâu bạn yên tâm , mình cũng vừa vào thử rồ

Hix mình đang ghiền 1 bộ truyện bên đó, chờ 4 ngày rồi khó chịu thật
By andylau_vincentwong_wodeouxiang
#798615 Mới đầu mình tưởng do server nhưng chờ 4 ngày rồi vẫn không truy cập được, ai biết giúp mình với , mình xài win7, đã thử bằng FF,Chrom,IE và Opera mà vẫn không được

Đây là nó thông báo lỗi thế này:

Forbidden

You don't have permission to access / on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Apache/2.2.17 (Unix) mod_ssl/2.2.17 OpenSSL/0.9.8e-fips-rhel5 DAV/2 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 Server at tuchangioi.com Port 80 Server đi đứt rồi bạn ah
By matdang81
#798617 server đó bị die rùi sướng rồi chả thấy các diễn đàn khác nói gì mấy về sự kiện tuchangioi sập cả, lạ thiệt, cứ âm thầm mà đứt thế thôi à.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sever chết đến không thể chết hơn.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym