Reade

Số nhọ của e là thế này ạ, lúc trước e có dùng 2 cái facebook ạ, 1 cái chính còn 1 cái phụ. Cái fb phụ thì e hay dùng để chat linh tinh trên mạng, số nhọ của e là e có chụp vài ảnh đen đen gửi cho bạn gái e xem. Nhưng hôm nọ vô tình thì fb e nó bị hack ạ, chắc do e đặt pass dễ đoán hay sao ý mà nó hack được rồi, nó vào lấy hình e, e đã khóa kịp thời nhưng không hiẻu sao nó lại tìm thấy địa chỉ facebook thật của e, mặc dù e tạo không liên quan j đến fb cũ và gửi hình e vào inbox cho e, mà dạng nạc danh, không có đòi tiền j cả. Nó chỉ bảo nó gửi ảnh đển nhà e luôn các bạn ạ, mà e không sợ vì không thấy cả mặt. Em chỉ thắc mắc là sao nó biết facebook chính của e , có phải là qua IP không ạ? H e tạo facebook nào mới nó cũng inbox gửi hình vào, e không biết làm sao để thoát khỏi nó, e cũng hơi lo lo sợ nó gửi ảnh đi linh tinh thui ạ? Với nó có thể điều tra ra em không hả các bác? e thấy sợ mạng rồi đấy!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D e có vài bài tập cơ lưu chất thắc mắc xin ae có khả năng giúp e với ạ! Chân thành cám ơn. Sinh viên chia sẻ 0
D Thắc mắc về cáp quang VNPT không có bộ converter quang InterNet 2
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Nhờ Quý hội giải đáp dùm thắc mắc: 1. Khi lập BCTC có được bù trừ công nợ của cùng 1 đối tượng hay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Kính chào Quý hội. Tôi có 1 thắc mắc xin được Quý hội giải đáp: Công ty tôi mua nhà rồi sau đó sửa c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Tôi có thắc mắc xin quý hội giải đáp giúp: Công ty tôi kinh doanh thương mại và dịch vụ lắp đặt,do t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C (Hoàng Văn Hùng) 28/05/2013: Tôi có 1 thắc mắc xin nhờ Quý Hội giải đáp: 1. Công ty kinh doanh c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Lưu Thanh Thư) 21/02/2013: Chào quý hội, tôi có thắc mắc xin quý hội tư vấn giúp. Tại điều 3 Thôn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B (Khuong Thanh Tung) Ngày 11/5/2012: Tôi có thắc mắc hỏi quý hội một vấn đề như sau: Hiện nay tôi đ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Tôi có thắc mắc nhờ hội giải đáp: Thời điểm ghi nhận tài sản cố định vô hình? Công ty tôi mua phần m Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác