Chào các bạn, hôm nay lướt fb thấy nhiều bạn nhờ like page quá nên làm cái phần mềm tăng like page cho ae xài free. Mình viết nhiều soft share trên VNZ rồi nên chắc có một số AE biết mình

Thôi không lòng vòng nữa, em nó đây :v

Phần mềm chạy theo phương châm, một người vì mọi người, mọi người vì một người. Có nghĩa là để mọi người tăng like cho page bạn thì bạn cũng phải like lại các page của mọi người yêu cầu, gần giống như các trang chia sẽ like nhưng miễn phí Do đó nên xài acc phụ để đăng nhập vào phần mềm tránh bị làm phiền bởi các trang đã like

Hướng dẫn sử dụng có trên phần mềm, vui lòng đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng, không xài đừng nói lời cay đắng

Download:

si.roho

ai test thử phát xem nào. đang dùng đt không có máy tính để thử xem

ninhxuannhan

cho e hỏi xài ff được k ạ? ie thì chắc k được r! và có phải 4 bước đầu là chỉ để lấy id thui phải k ạ? khi e nhấn bắt đầu thì nó hiện "vui lòng nhập mã bảo mật và nhập id để sử dụng" . hay do k phải chrome nhỉ?

AbOwen

cho e hỏi xài ff được k ạ? ie thì chắc k được r! và có phải 4 bước đầu là chỉ để lấy id thui phải k ạ? khi e nhấn bắt đầu thì nó hiện "vui lòng nhập mã bảo mật và nhập id để sử dụng" . hay do k phải chrome nhỉ?
chorme mới được nhé bạn

Các chủ đề có liên quan khác