girl_l0v3_00

Như tít đó ạ !!!

Sáng này mới Ghost lại máy thì bị như vầy, trước kia cũng dùng windows 7 nhưng không bị ???

Nghĩ là thiếu font nên dã thử tìm và cài font chữ Nhật, Trung vào máy đều không được ? Vào các trang có tiếng Nhật Trung chỉ toàn thấy ô vuông, CR+ hay Chrome đều thế ??? Ai chỉ em cách giải quyết với

Máy bạn thiếu font Nhật, Trung google mà tải font về : Nghĩ là thiếu font nên dã thử tìm và cài font chữ Nhật, Trung vào máy đều không được ?

Bạn thử xài FF xem có còn bị lỗi font như thế này k?

hoang_0510

Máy bạn thiếu font Nhật, Trung google mà tải font về : Ở trên mình có ghi là down và cài font vào rồi -_-

Bạn thử xài FF xem có còn bị lỗi font như thế này k? Tính mình thích CR+ với Chrome bạn ạ T_T thế mới khổ, ai còn cách nào không, giúp hộ mình.

không liên quan nhưng m cũng là fan của the kop

vẫn bt' - chrome 35

klq - cái clip nhảy ngộ thế :3 Bác rãnh ngồi gõ lại link à :3

Bạn vào Control Panel >> Regional and Language Options >> sang tab Languages, tick chọn hàng "Install files for East Asia languages" (yêu cầu phải có đĩa cài windows nha)

Pepe

Bạn vào Control Panel >> Regional and Language Options >> sang tab Languages, tick chọn hàng "Install files for East Asia languages" (yêu cầu phải có đĩa cài windows nha) Cái đó windows xp mà thím, e windows 7

Các chủ đề có liên quan khác