Phần mềm hữu ích với Internet
By luxubu88
#778034 Bác nào có phân mềm chuyển đổi đuôi DMG sang iso cho mình xin cái link dowload nha. Mình làm theo cách này:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nhưng khó quá bác nào có phần mềm chuyển đổi dẽ hơn cho minh xin cái nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By girl_sieu_way_25193
#778035 Bạn down Power ISO rồi cài đặt.

Run PowerISO.

Choose "Tools > Convert" Menu.

PowerISO shows Image Converter dialog.

Choose the source DMG file you want to convert.

Set the output file format to iso file.

Choose the output file name.

Click "OK" button to start converting dmg file to iso.
By chocolove215
#778036 Bạn down Power ISO rồi cài đặt.

Run PowerISO.

Choose "Tools > Convert" Menu.

PowerISO shows Image Converter dialog.

Choose the source DMG file you want to convert.

Set the output file format to iso file.

Choose the output file name.

Click "OK" button to start converting dmg file to iso.
bạn cho mình xin link dowload phần mềm trên mà giống cái hình được không. Mình thấy phần mềm đó được đấy
By Naughton
#778037 bạn cho mình xin link dowload phần mềm trên mà giống cái hình được không. Mình thấy phần mềm đó được đấy Trang chủ của PowerISO nè bạn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By 11a1_mylove

Trang chủ của PowerISO nè bạn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
không có link medifre à bạn đưa cái này sau mình biết được. kiếm giùm mình link mediafre nha bạn hiền
By lynne_lov_pik
#778040 Nếu bạn không rành,bật teamviewer để mình cài cho lẹ mình đang burn nó ra bạn ah. mình dùng extrack here bủrn nó ra ngoài roài mình cài. Không biết cái này cài sau nhỉ
By meteor1237
#778042 sau mình giải nén medival 2 total war từ files dmg ra xong thì nó có những files này:

Medieval II Total War.app, .journal,.journal_info_block. trong files Medieval II Total War.app có các files sau: Contents,WineskinSettings.app,drive_c. Mấy cái files này làm sau mà cài hả bạn. Bạn chỉ cách mình cài mấy cái files này từ dmg được không. mới dùng PowerISO giải nén ra đó
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym