falling_start88

Tốc độ mạng 12mb mà download có 600-650kbs/s mà mình down = tài khoản vip Fshare luôn... chả hiểu tại sao nữa... có bác nào rành.. giúp chỉ e với

tanyaprinc3ss

Bạn có dùng chung mạng với ai ko?

Dây của bạn có quá xa moderm ko?

Bạn đang dùng gói mạng nào? Mình dùng riêng luôn

Dây ngay cạnh model

Mình dùng gói mega easy của VNPT.. nhưng cho thợ ít $, người ta fix lên cho 12mb

Laurent

Mình dùng riêng luôn

Dây ngay cạnh model

Mình dùng gói mega easy của VNPT.. nhưng cho thợ ít $, người ta fix lên cho 12mb Bạn vào speedtest.net kiểm tra xem tốc độ ra sao?

lang_tu

woa, fix được thế à bạn !! mình mà đặt vấn đề với thợ thì có sao không ta

quocanhmatkieng

Câu hỏi của bạn rất hay. Nếu bạn vào speedtest.net test thử mà được 12Mbps thì cho mình số điện thoại thợ lắp cho bạn mình lắp mạng cái

tientien1381

4.92 Mbps = 4.92/8 MB/s = 0.615 MB/s = 0.615 * 1024 KB/s = 629.76 KB/s bạn ơi thế.. nó có chính xác với đường truyền 12mb kia ko?

Dinsmore

Câu hỏi của bạn rất hay. Nếu bạn vào speedtest.net test thử mà được 12Mbps thì cho mình số điện thoại thợ lắp cho bạn mình lắp mạng cái ý của bạn là...

vitduc_199x

đây @@ Theo như cái này thì tốc độ 600kb/s kia là đúng rồi.

Còn số 12287 kbps kia chỉ để ngắm thôi, chắc bạn bị ăn thịt lừa rồi

longdaica8x2001

ý của bạn là... ý của mình giống bạn này nè! ADSL lấy đâu ra 12Mbps. Tốc độ đó là đúng với mạng của bạn rồi
Theo như cái này thì tốc độ 600kb/s kia là đúng rồi.

Còn số 12287 kbps kia chỉ để ngắm thôi, chắc bạn bị ăn thịt lừa rồi

Mình dùng riêng luôn

Dây ngay cạnh model

Mình dùng gói mega easy của VNPT.. nhưng cho thợ ít $, người ta fix lên cho 12mb ngon nhĩ bữa nào làm theo bạn, Mình sài gói MEga basic mà down 410KB/s này. Nhiêu đó là chuẩn gói Easy rồi còn gì.

Các chủ đề có liên quan khác