Phần mềm hữu ích với Internet
By hellangel_85
#774332 Nhà mình cũng đang dùng mạng của CMC đây nè. Đợt trước dùng của FPT nhưng phí hơi cao không kham nổi nên chuyển sang CMC cho tiết kiệm. Được cái bên này họ cũng support nhiệt tình phết, ới một tiếng là tới liền

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By baby14170311
#774333 tới với cáp quang vitetel đi ftth 12mb , coi lại có km k , chứ mình mới lắp 192.500đ tháng , muốn zô truyền hình tháng thêm 65k
By ha_anh_p3o
#774334 Nhà mình cũng đang dùng mạng của CMC đây nè. Đợt trước dùng của FPT nhưng phí hơi cao không kham nổi nên chuyển sang CMC cho tiết kiệm. Được cái bên này họ cũng support nhiệt tình phết, ới một tiếng là tới liền Cho mình thêm ít review nữa bạn ơi, nhà bạn dùng gói bao tiền, tốc độ thế nào, có hay bị mất mạng k. tksss
By Cosmo
#774336 Nhà mình cũng đang dùng mạng của CMC đây nè. Đợt trước dùng của FPT nhưng phí hơi cao không kham nổi nên chuyển sang CMC cho tiết kiệm. Được cái bên này họ cũng support nhiệt tình phết, ới một tiếng là tới liền em cũng được mấy thằng bạn bảo nên dùng cmc cho tiết kiệm vì em không dùng nhiều, nhưng sợ nhà mạng này ít nổi thì chất lượng không tốt lắm. thế bác dùng thấy được ạ?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym