Phần mềm hữu ích với Internet
By julianree
#770793 Mình đang dùng gói D1 của vinaphone (5k/1ngày được 1Gb), mọi thứ lướt web xem phim bình thường tốc độ ok, mỗi tội vào mp3.zing.vn hay nhaccuatui thì bị khóa không vào được, chắc vina nó không muốn cho mình dùng hết lưu lượng.hi Mọi người giúp mình xem có cách nào lách luật không, còn dung lượng thừa mà không down được nhạc thấy lãng phí quá.
By cay_la_gio_30
#770805 nên chừa lại cái dung lượng thừa k đáng kể đấy đi Pro, k nó tính phí thêm có mà ôm hận ))
By bugs993000
#770807 tiện đây bác nào cho mình hỏi với , mình sài mạng wifi , trừ khi cúp điện mới sài 3g , thì nên dùng gói cước nào , của mạng nào .
By Lucy_Duong
#770808 tiện đây bác nào cho mình hỏi với , mình sài mạng wifi , trừ khi cúp điện mới sài 3g , thì nên dùng gói cước nào , của mạng nào . lâu lâu mới cúp điện thì dùng vina-D1
By phan.huutri
#770809 lâu lâu mới cúp điện thì dùng vina-D1 thank bác , mà D1 chỉ mua cái sim vina về rồi sài rồi đăng kí hay phải thuộc diện khuyến mãi
By Ho_Lj
#770812 Mình đang dùng D-com chuyển vùng mượn sóng mobi để vào mạng cho khoẻ, tại sóng 3G vina chỗ mình hơi yếu, để mình thử chuyển lại sóng xem sao, vừa đổi lại DNS của google vẫn không vào được 2 trang nhạc đó. Vẫn đang online trên gói D1 đây.
By hoalanhe2005
#770813 vừa đổi lại sóng vina vẫn không vào được 2 trang đó, hay là mấy bác trên dùng di động ?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym